Star tv live.;updates za matokeo Igunga

  • Thread starter zubedayo_mchuzi
  • Start date

zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
star tv waanza kurusha matokeo na wameahd kukesha.
Nawakilisha
 
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
482
Likes
14
Points
35
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
482 14 35
Tupe update startv kwangu siipat
 
kukomya

kukomya

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
344
Likes
21
Points
35
kukomya

kukomya

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
344 21 35
star tv waanza kurusha matokeo na wameahd kukesha.
Nawakilisha

Asante kwa kutujuza. Nadhani wenzetu mlio katika position za kutupasha kwa kina mliopo nyumbani (TZ) mtandelea kutupa habari kupitia JF ili na sisi tulio mbali na nyumbani (lakini wenye tamaa ya kufuatilia kwa karibu yanayotokea Igunga) tuhabarishwe. Narudia tena, asanteni sana. Nasali uchaguzi huu utume ujumbe kwa magamba kwamba wanayoyatenda kwa watanzania hayakubaliki.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Hawa star tv wanasema hawatangazi matokeo mpaka wapate ruhusa!Ruhusa toka kwa nani tena?as a result wanaendelea kutupa matokeo ndaza
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
ofisi.k/tarafa igunga
Kituo 5 cdm 84 ccm 87
Kituo 4 cdm 88 ccm 61
Kituo 3 cdm 73 ccm 71
Kituo 2 cdm 90 ccm 87

STORE ZA PAMBA
Kit 5 cdm 66 ccm 81
Kit 3 cdm 84 ccm 79
Kit 2 cdm 72 ccm 70
Kit 1 cdm 81 ccm 86

Shule ya Msingi IGUNGA
Kit 1 cdm 84 ccm 64
Kit 2 cdm 63 ccm 67
Kit 3 cdm 70 ccm 66
Kit 4 cdm 91 ccm 70
Source Star tv
 
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,036
Likes
1,827
Points
280
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,036 1,827 280
Srartv mabwabwa tu, sijui kwa nini hawajiamini. Kutangaza matokeo ya awali wanajivuta vuta. Ebu ngoja nijicheki na itv angalau wao hawana longo longo.
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Srartv mabwabwa tu, sijui kwa nini hawajiamini. Kutangaza matokeo ya awali wanajivuta vuta. Ebu ngoja nijicheki na itv angalau wao hawana longo longo.
Wanajitetea kuwa wanaogopa kutoa matokeo ya kata tatu ambzo wana takwimu
Itobo
Nkinga
Itumba kama cjakosea mpaka Mkurugenzi wa uchaguzi ayabariki.
 
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
893
Likes
2
Points
0
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
893 2 0
Srartv mabwabwa tu, sijui kwa nini hawajiamini. Kutangaza matokeo ya awali wanajivuta vuta. Ebu ngoja nijicheki na itv angalau wao hawana longo longo.

mkuu hujuwi star tv inamilikiwa na kada wa ccm itv wametangaza cdm inaongoza hao wanaogopa wanaweza towa matokeo mapema ikashindikana kuchakachuwa
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,158
Likes
230
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,158 230 160
nimesikia huyu magamba kaandaliwa aje kugombea ili jeikei avunje baraza lake la mawaziri ampe uwaziri wa nishati na madini ili kama shukrani kwake jeikei anajua ni nini wamefanya pamoja na huyu bwana alipokuwa waziri wa nishati enzi hizo,Rose wa tamu aliambiwa apishe ni mpango uliosukwa na pia hata matokeo watachakachua ili apite lnk wananchi wameshashtuka chadema lindeni matokeo lindeni kura zenu, sio bure mtu katoka madini huko kaacha mijisenti aje kugombea ubunge, wenyewe mtaona.msiniulize source ila habari ndio hiyo.yakitimia mtaniambia.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Srartv mabwabwa tu, sijui kwa nini hawajiamini. Kutangaza matokeo ya awali wanajivuta vuta. Ebu ngoja nijicheki na itv angalau wao hawana longo longo.
gamba diallo aliwamind kipindi kile kaanguka af wao bado wanaendela na matangazo ya uchaguzi ndo mana leo wanapiga porojo tu
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Wadau hata sasa najaribu kutune kila TV station za hapa bongo sioni update yoyote,nachi Star tv lakini wanapiga mziki tu!au ndo wameamua kusitisha TZzote ili wapate fusa ya kuchakachua,Igunga kama kuna mwana JF tunaomba msaada wako wa update hata kama saa nane we nenda hewani,au wamewaktia megawatt?+ jairo?maana nasikia kuna kipindi Ngeleja alikuwa ametoka baadae nikasikia amerudi.
Hakuna kulala mpaka kieleweke
 
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
990
Likes
97
Points
45
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
990 97 45
Sisi huku umeme wamekata toka saa 12 jioni haaadi hivi sasa ninavyopost thread hii yapata saa6 inaelekea saa 7 usiku umeme haujarudi lakini naishukuru JF inanipa nini kinaendelea Igunga.
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,055