Kwangu nawaona Star TV wanafiki

Kwangu nawaona Star TV wanafiki

MUSIGAJI

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Posts
2,261
Reaction score
2,744
Ninamuangalia hapa Odemba analia kwa kuwa Nchimbi amekimbia mdahalo, lakini ikifika mwaka 2025 hawa hawa Star TV, wataomgozana na mgombea wa CCM na kamwe kampeni za vyama vingine watazipa kisogo.

Sasa hivi wanajiliza lakini 2025 hawa hawa ndio watakuwa hawataki kurusha chochote cha CHADEMA.
 
Watetezi wa CCM hawapewi airtime, ila wanaokosoa wanajimwambafai.

Mwanafunzi wa PhD kajieleza vizuri sana ila amekatishwa makusudi
 
Back
Top Bottom