Standard Chartered Bank | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Standard Chartered Bank

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NasDaz, Feb 25, 2012.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,311
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    Salaam wadau!!
    Tafadhali, kama kuna member yeyote humu jamvini ambae ni staff wa Standard Chartered Bank au anamfahamu staff wa hiyo benki, please; let me know!
     
  2. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,038
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    nampata jamaa mmoja anafanya branch ya arusha. wa nn?
     
  3. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 758
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Nimeku pm.Umeyaelewa maelezo?
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mi nawafahamu wengi tu . leta mchongo
     
  5. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,311
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    Mchongo is no more alive mazeiyah!
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nawafahamu wawili, je tatizo ni nini?
     
  7. b

    babacollins JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    So what ukishamjua na kama ni siri huna haja ya kuleta humu,pia ujue kuna watu si staff wa huko lakini wanajua mabo ya huko weka mambo hadharani tukusaidie.
     
  8. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,562
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mtwangie huyu 0754 69 91 02
     
Loading...