St. Kizito mikumi


muhamar Gadaf

muhamar Gadaf

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2017
Messages
633
Likes
472
Points
80
muhamar Gadaf

muhamar Gadaf

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2017
633 472 80
Mganga mkuu wa hospitali afukuza madaktari watano,


Ma Dr, hao walikuwa na mgomo kwa week mbili mfululizo,
Chanzo cha mgomo hakikuweza kufahamika mara moja,

Tutaendelea kuwajuza yana endelea hapa st. Kizito mikumi kuhusu hii timua timua y madaktari wetu
 
kituli one

kituli one

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2014
Messages
401
Likes
271
Points
80
kituli one

kituli one

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2014
401 271 80
Mganga mkuu na yeye si muajiriwa tu?Ngoja nicheki na katibu wa hosp Fr.Banzi tujue linaloendelea
 

Forum statistics

Threads 1,237,175
Members 475,465
Posts 29,280,255