St. Agrey Mbeya, Wakufunzi wenzangu tunajidhalilisha

St. Agrey Mbeya, Wakufunzi wenzangu tunajidhalilisha

Chuo kikuu viboko? Sidhani! Hicho chuo wanafunzi wake wanaishia form ngapi?
 
Ningekua ni mimi na nina uhakika ningetaja majina bila hata uoga maana hakuna anayependa udhalilishaji huu.pili takukuru wapo umekwenda?Peleka uongo wako huko.
 
Wadau,

Nachukua fursa hii kuonyana sisi wenye kada hii inayo husika na kulea na kukuza maadili ya wanafunzi wetu lakini kwa mambo yanayo fanywa na Wakufunzi wenzangu chuo cha St.Agrey Mbeya tuna dhalilisha taaluma zetu.

Tuache kuwalazimisha watoto wa kike kufanya ngono na sisi kwa kuwapa vitisho vya Supp na kuwapiga viboko pale wanapo enda kinyume na matakwa yenu.

Acheni tabia hizi mnaboa kiukweli mwisho wa siku wazazi watakosa imani na Chuo pia na walimu kwa ujumla tujirekebishe pia tukumbuke tumeacha familia nyumbani kwetu tafadhali tuna haribu reputation ya chuo.

Mimi pia nimepitia hapo AGGREY unachosema ni kweli tupu, hata Mimi nawafahamu wakufunzi hao ukiniruhusu kuwataja kwa majina nitataja
 
Ndugu yangu wewe ni mwanaume nalijua hilo pia tambua kuwa kilicho andikwa hapa ni kwamba kwann wanatumia fimbo kuwalazimisha wakubaliane na matakwa yao?tafadhali tuwe na mitazamo ya kujenga pia ni imani yangu kuwa kwa wale wote walio pitia chuo hiki watakuwa ni mashahidi wa iki nikisemacho tuache utani kwenye mambo ya msingi,pia mimi binafsi nimechukua nafasi hii kuwa semea awa watoto kwa jinsi wanavyo nyanyasika maana inafika muda hadi wanatishiwa kuto maliza chuo yaani atafukuzwa kwa kuzushiwa kitu chochote kile kwaiyo wadau wenzangu mimi napenda sana tuwe pamoja kwa mambo yote yale yanayo iondolea jamii yetu utu na uadilifu kwa manufaa ya kizazi hiki na kile kijacho.
 
Ndugu yangu wewe ni mwanaume nalijua hilo pia tambua kuwa kilicho andikwa hapa ni kwamba kwann wanatumia fimbo kuwalazimisha wakubaliane na matakwa yao?tafadhali tuwe na mitazamo ya kujenga pia ni imani yangu kuwa kwa wale wote walio pitia chuo hiki watakuwa ni mashahidi wa iki nikisemacho tuache utani kwenye mambo ya msingi,pia mimi binafsi nimechukua nafasi hii kuwa semea awa watoto kwa jinsi wanavyo nyanyasika maana inafika muda hadi wanatishiwa kuto maliza chuo yaani atafukuzwa kwa kuzushiwa kitu chochote kile kwaiyo wadau wenzangu mimi napenda sana tuwe pamoja kwa mambo yote yale yanayo iondolea jamii yetu utu na uadilifu kwa manufaa ya kizazi hiki na kile kijacho.

padre si hulia madhabahuni?
 
Wanafunzi wa chuo wanachapwa viboko...ww mtoa mada itakuwa unazungumzia secondary labda
 
Ndugu zangu tunapaswa kutambua kuwa mimi hadi kufikia hatua ya kuandika uzi huu ni jambo lililo nishangaza sana kuona chuo hiki kikienda tofauti kabisa na uendeshaji wa vyuo apa nchini naomba uamini kuwa wanachuo wanachapwa viboko tena bila hata tone la aibu ukweli ndio huo.
 
mmoja kati ya wakurugenzi wa shule hii ni rafiki na brother to me , Mr Mboka MWambusi , pia Kaka tuntufye mwambusi , kama mnapat a jumbe kama hz ni bora kuzifanyia kazi , ili kutokuharibu sifa ya chuo , kwa sasa hiki ni moja ya chuo kinachotoa wahitimu wa ualimu kwa wingi na kinasaidia sana brothers fanyieni kazi hili, rudisheni imani ya chuo.
 
Wadau,

Nachukua fursa hii kuonyana sisi wenye kada hii inayo husika na kulea na kukuza maadili ya wanafunzi wetu lakini kwa mambo yanayo fanywa na Wakufunzi wenzangu chuo cha St.Agrey Mbeya tuna dhalilisha taaluma zetu.

Tuache kuwalazimisha watoto wa kike kufanya ngono na sisi kwa kuwapa vitisho vya Supp na kuwapiga viboko pale wanapo enda kinyume na matakwa yenu.

Acheni tabia hizi mnaboa kiukweli mwisho wa siku wazazi watakosa imani na Chuo pia na walimu kwa ujumla tujirekebishe pia tukumbuke tumeacha familia nyumbani kwetu tafadhali tuna haribu reputation ya chuo.

Acha UNAFIKI Umeshindwa nini kuwaambia wenzio apo apo adi uje useme apa ??
 
Kwanza hamna saint aggrey ilo jina kalazimisha ili afanye biashara so icho ni chuo cha usanii msilalamike
 
mmoja kati ya wakurugenzi wa shule hii ni rafiki na brother to me , Mr Mboka MWambusi , pia Kaka tuntufye mwambusi , kama mnapat a jumbe kama hz ni bora kuzifanyia kazi , ili kutokuharibu sifa ya chuo , kwa sasa hiki ni moja ya chuo kinachotoa wahitimu wa ualimu kwa wingi na kinasaidia sana brothers fanyieni kazi hili, rudisheni imani ya chuo.

amekuja hapa ili ujumbe umfikie mkurugenzi WA chuo Mr mboka mwambusi na msimamizi WA chuo tausi mwambusi
 
Mleta uzi amezungumzia upande mmoja. Tulio vyuoni tunajua pia kuwa wanafunzi wengi, waliooa na walioolewa, ambao hawana uwezo hujilengesha wenyewe ili kupata "feva" kufidia nakisi yao hiyo. Madai kuwa nimeshindwa kwa sababu nilimkataa mwalimu ndio wimbo. Wengi hudai hivyo lkn huumbuka pale hata "external examiner" anapothibitisha "ukilaza" wa mhusika. Maelezo ya wanafunzi sio ya kuyachukulia moja kwa moja.!!
 
Back
Top Bottom