Speed limits zimezidi kwenye highways


kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,861
Likes
1,385
Points
280
Age
37
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,861 1,385 280
Salaam kwenu,

Najiuliza sana hivi ni haki sehemu ya KM 35 kuwa na speed limit points Kama 10+???

Kwa nini mnaruhusu viijiji na centres karibu na highways??

Je mnafahamu highways ni njia muhimu sana katika shughuli za uchumi kuliko hivyo viijiji vya wauza mkaa??? Yaani kijiji kipo barabarani shughuli yao kuu kukata na kuuza mikaa, na barabara inapitisha mafuta Kwa ajili ya nishati mbalimbali vile vile abiria /wataalamu mbalimbali toka sehemu moja kwenda nyingine.

Si pingi wengine kuishi katika vijiji hivyo, la hasha, point yangu Je umuhimu wa highways na kuzilinda serikali hii inatilia mkazo?? Au ndiyo kitega uchumi cha Polisi??

Kwa nini vijiji hivyo katika highways nyingi wanakata miti na kugeuza nchi jangwa na nyingi mawaziri na viongozi mbalimbali ndiyo wateja wakuu wa mikaa tena Kwa kutumia mashangingi ya serikali hiyo hiyo mnaojidai kulinda misitu yetu??

Umbali wa kutumia masaa manne, sasa tunatumia masaa saba, sababu zikiwa hizi speed limits. Tunaendesha magari Kwa taabu kila mahali speed limit, hao maaskari kila kuukicha akili zao zipo barabarani, kazi kujificha vichakani ili watukamate Kwa kuvizia, hv nani kawaambia mkizuia speeds ndiyo kuzuia ajali?? Mbona pamoja na kujaza hayo matochi yenu bado ajali ni nyingi?? Hamuoni kuwa sasa ni wakati wa kufikiri nje ya box na kupata mbinu mpya kudhibiti hizi ajali bila kujaza hayo ma speed limit???
Je nyinyi askari ni kweli mnania ya kupunguza ajali Au ni chanzo chenu kikuu cha mapato??

Kwa kweli jambo hili linanikera sana, kila kitu nchi hii ni business as usual.

Kama speeds na mikusanyiko ya watu ndiyo chanzo cha ajali, basi barabara zote za mijini ziwe na speed limits. Mfano kuanzia kurasini Mandela Road yote mpka ubungo speed iwe ni 50 na mkae na hizo tochi zenu.
91592d6a3be9394aadf9114716ca3203.jpg
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Me ndo ninakereka zaid! Wanaboa sana
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,645
Likes
17,504
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,645 17,504 280
Endesheni magari kutokana na alama hizo
 
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
2,997
Likes
3,322
Points
280
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
2,997 3,322 280
Hata bila vibao. Miji yote midogo ni 30 hadi 50.
Hukuambiwa ulipojifunza udereva?
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,198
Likes
35,089
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,198 35,089 280
Salaam kwenu,

Najiuliza sana hivi ni haki sehemu ya KM 35 kuwa na speed limit points Kama 10+???

Kwa nini mnaruhusu viijiji na centres karibu na highways??

Je mnafahamu highways ni njia muhimu sana katika shughuli za uchumi kuliko hivyo viijiji vya wauza mkaa??? Yaani kijiji kipo barabarani shughuli yao kuu kukata na kuuza mikaa, na barabara inapitisha mafuta Kwa ajili ya nishati mbalimbali vile vile abiria /wataalamu mbalimbali toka sehemu moja kwenda nyingine.

Si pingi wengine kuishi katika vijiji hivyo, la hasha, point yangu Je umuhimu wa highways na kuzilinda serikali hii inatilia mkazo?? Au ndiyo kitega uchumi cha Polisi??

Kwa nini vijiji hivyo katika highways nyingi wanakata miti na kugeuza nchi jangwa na nyingi mawaziri na viongozi mbalimbali ndiyo wateja wakuu wa mikaa tena Kwa kutumia mashangingi ya serikali hiyo hiyo mnaojidai kulinda misitu yetu??

Umbali wa kutumia masaa manne, sasa tunatumia masaa saba, sababu zikiwa hizi speed limits. Tunaendesha magari Kwa taabu kila mahali speed limit, hao maaskari kila kuukicha akili zao zipo barabarani, kazi kujificha vichakani ili watukamate Kwa kuvizia, hv nani kawaambia mkizuia speeds ndiyo kuzuia ajali?? Mbona pamoja na kujaza hayo matochi yenu bado ajali ni nyingi?? Hamuoni kuwa sasa ni wakati wa kufikiri nje ya box na kupata mbinu mpya kudhibiti hizi ajali bila kujaza hayo ma speed limit???
Je nyinyi askari ni kweli mnania ya kupunguza ajali Au ni chanzo chenu kikuu cha mapato??

Kwa kweli jambo hili linanikera sana, kila kitu nchi hii ni business as usual.

Kama speeds na mikusanyiko ya watu ndiyo chanzo cha ajali, basi barabara zote za mijini ziwe na speed limits. Mfano kuanzia kurasini Mandela Road yote mpka ubungo speed iwe ni 50 na mkae na hizo tochi zenu.
91592d6a3be9394aadf9114716ca3203.jpg
Acha ubinafsi. Hata wakata mkaa wana haki ya kuuza mkaa wao barabarani. Zingatia sheria fuata mwendo elekezi.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
Salaam kwenu,

Najiuliza sana hivi ni haki sehemu ya KM 35 kuwa na speed limit points Kama 10+???

Kwa nini mnaruhusu viijiji na centres karibu na highways??

Je mnafahamu highways ni njia muhimu sana katika shughuli za uchumi kuliko hivyo viijiji vya wauza mkaa??? Yaani kijiji kipo barabarani shughuli yao kuu kukata na kuuza mikaa, na barabara inapitisha mafuta Kwa ajili ya nishati mbalimbali vile vile abiria /wataalamu mbalimbali toka sehemu moja kwenda nyingine.

Si pingi wengine kuishi katika vijiji hivyo, la hasha, point yangu Je umuhimu wa highways na kuzilinda serikali hii inatilia mkazo?? Au ndiyo kitega uchumi cha Polisi??

Kwa nini vijiji hivyo katika highways nyingi wanakata miti na kugeuza nchi jangwa na nyingi mawaziri na viongozi mbalimbali ndiyo wateja wakuu wa mikaa tena Kwa kutumia mashangingi ya serikali hiyo hiyo mnaojidai kulinda misitu yetu??

Umbali wa kutumia masaa manne, sasa tunatumia masaa saba, sababu zikiwa hizi speed limits. Tunaendesha magari Kwa taabu kila mahali speed limit, hao maaskari kila kuukicha akili zao zipo barabarani, kazi kujificha vichakani ili watukamate Kwa kuvizia, hv nani kawaambia mkizuia speeds ndiyo kuzuia ajali?? Mbona pamoja na kujaza hayo matochi yenu bado ajali ni nyingi?? Hamuoni kuwa sasa ni wakati wa kufikiri nje ya box na kupata mbinu mpya kudhibiti hizi ajali bila kujaza hayo ma speed limit???
Je nyinyi askari ni kweli mnania ya kupunguza ajali Au ni chanzo chenu kikuu cha mapato??

Kwa kweli jambo hili linanikera sana, kila kitu nchi hii ni business as usual.

Kama speeds na mikusanyiko ya watu ndiyo chanzo cha ajali, basi barabara zote za mijini ziwe na speed limits. Mfano kuanzia kurasini Mandela Road yote mpka ubungo speed iwe ni 50 na mkae na hizo tochi zenu.
91592d6a3be9394aadf9114716ca3203.jpg

Tanzania hakuna Highway, na speed limit kwenye barabara za Tz ni 80 km/saa!
 
kingsize25

kingsize25

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
205
Likes
256
Points
80
kingsize25

kingsize25

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
205 256 80
Sasa unategemea watu wakale wapi mkuu

Nchi hii speed 100kph mtu anakuona kama unapaa angani.......nchi ambayo askari anajificha porini akutwange speed radar.....
Sheria za barabarani nchii hii zinakutu kila sehemu
 
From Sir With Love

From Sir With Love

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
1,534
Likes
2,266
Points
280
From Sir With Love

From Sir With Love

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
1,534 2,266 280
Mkuu kuna siku nilikuwa na naongea na mtu wangu akaniambia kuna nchi alienda milango ya duka na nyumba hairuhusiwi kutizama barabara. Kwa maana hiyo streets zipo nyuma ya nyumba zinatotizama barabara. Nimeisahau hii nchi.

Lakini pia kumbuka kwamba watanzania wengi hufuata barabara. Labda ni kwa sababu ya audimu wa barabara ya lami. Tunapoelekea ni kwamba watu wanapozidi kujenga karibu na barabara basi speed limit itazidi kupunguzwa.

Lakini pia huu ni udhaifu wa wenyeviti wa mtaa. Aidha hawajapewa uwezo au wengi wao hawana vision ya kupanga vijiji vyao kwa minaajili ya mawazo mapana ya watumiaji wengine wa barabara.
 
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,861
Likes
1,385
Points
280
Age
37
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,861 1,385 280
Tanzania hakuna Highway, na speed limit kwenye barabara za Tz ni 80 km/saa!
Umefafanua vizuri, next time ukishasahihisha makosa jifunze kujibu au ku tatua issue aliyotaka kuzungumzia mtoa hoja. Kuishia njiani namna hii kukosoa na kubisha bisha biila kujikita kwny issue yenyewe ni tabia za kitanzania zaidi
 
Olumolongez

Olumolongez

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
825
Likes
288
Points
80
Olumolongez

Olumolongez

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
825 288 80
Kazi mojawapo ni kuwakamata wahalifu na ili kufanikisha hilo wanatumia mbinu mbalimbali ikiwemo kujificha, ili usikamatwe tii sheria bila shuruti .Duniani hakuna polisi ambaye hakamati.
 
Olumolongez

Olumolongez

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
825
Likes
288
Points
80
Olumolongez

Olumolongez

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
825 288 80
Kama unataka chombo cha usafiri chenye mwendokasi sana zipo ndege
 
Olumolongez

Olumolongez

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
825
Likes
288
Points
80
Olumolongez

Olumolongez

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
825 288 80
Mkuu kuna siku nilikuwa na naongea na mtu wangu akaniambia kuna nchi alienda milango ya duka na nyumba hairuhusiwi kutizama barabara. Kwa maana hiyo streets zipo nyuma ya nyumba zinatotizama barabara. Nimeisahau hii nchi.

Lakini pia kumbuka kwamba watanzania wengi hufuata barabara. Labda ni kwa sababu ya audimu wa barabara ya lami. Tunapoelekea ni kwamba watu wanapozidi kujenga karibu na barabara basi speed limit itazidi kupunguzwa.

Lakini pia huu ni udhaifu wa wenyeviti wa mtaa. Aidha hawajapewa uwezo au wengi wao hawana vision ya kupanga vijiji vyao kwa minaajili ya mawazo mapana ya watumiaji wengine wa barabara.
Baada ya road reserve si watu wanaruhusiwa kuishi na kufanya shughuli mbalimbali?
 

Forum statistics

Threads 1,236,208
Members 475,029
Posts 29,249,881