Special thread: Picha na video kali za kuelekea uchaguzi 2020

Special thread: Picha na video kali za kuelekea uchaguzi 2020

IMG-20201001-WA0225.jpg
 
 
*TANGAZO*
Mh.Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania jana tarehe 1/10/2020 amesitisha tozo kwa wajawazito wanaoshindwa kufuata taratibu zilizoweka za masuala yahusuyo Afya ya Uzazi ikiwemo kuchelewa kuwahi kliniki n.k.

Hivyo mnatakiwa kuachana na sheria hizo ndogondogo mlizojiwekea ngazi za vijiji na kata mpaka hapo mtakapopokea maelekezo mengine.

Barua rasmi inakuja.

*DMO MUFINDI DC*
 
 
 
 
Back
Top Bottom