Mbao za Mawe JF-Expert Member Joined May 11, 2015 Posts 23,367 Reaction score 55,054 Dec 20, 2018 #2 Kiruuu thufika moshi masawe wewe uko wapi aise!
DiasporaUSA JF-Expert Member Joined Aug 27, 2016 Posts 24,049 Reaction score 30,954 Dec 20, 2018 #3 Viatu vya Samaki said: Kiruuu thufika moshi masawe wewe uko wapi aise! Click to expand... Hata wanaume kumbe huwa wanatumia huo msemo wa kiruuu
Viatu vya Samaki said: Kiruuu thufika moshi masawe wewe uko wapi aise! Click to expand... Hata wanaume kumbe huwa wanatumia huo msemo wa kiruuu
Avatar JF-Expert Member Joined Mar 7, 2012 Posts 11,127 Reaction score 11,938 Dec 20, 2018 Thread starter #4 cephalocaudo said: Hata wanaume kumbe huwa wanatumia huo msemo wa kiruuu Click to expand... [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] Hivyo ni viatu vya samaki bwanaa
cephalocaudo said: Hata wanaume kumbe huwa wanatumia huo msemo wa kiruuu Click to expand... [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] Hivyo ni viatu vya samaki bwanaa
Avatar JF-Expert Member Joined Mar 7, 2012 Posts 11,127 Reaction score 11,938 Dec 20, 2018 Thread starter #5 Viatu vya Samaki said: Kiruuu thufika moshi masawe wewe uko wapi aise! Click to expand... Nawe ni mchaga?
Viatu vya Samaki said: Kiruuu thufika moshi masawe wewe uko wapi aise! Click to expand... Nawe ni mchaga?
Mbao za Mawe JF-Expert Member Joined May 11, 2015 Posts 23,367 Reaction score 55,054 Dec 20, 2018 #6 Ehh baba yangu huo msemo unathumiwa hadi wazee mama yangu!. cephalocaudo said: Hata wanaume kumbe huwa wanatumia huo msemo wa kiruuu Click to expand...
Ehh baba yangu huo msemo unathumiwa hadi wazee mama yangu!. cephalocaudo said: Hata wanaume kumbe huwa wanatumia huo msemo wa kiruuu Click to expand...
Mbao za Mawe JF-Expert Member Joined May 11, 2015 Posts 23,367 Reaction score 55,054 Dec 20, 2018 #7 Mimi ni mchaga baba yangu. Avatar mok said: Nawe ni mchaga? Click to expand...