Speaker za JBL ni ndogo ila ni bei kubwa

Speaker za JBL ni ndogo ila ni bei kubwa

Hizi redio zimetrend sana nowdays naombeni kufahamishwa kwa wale wazoefu na watumiaji wa redio za Jbl Je zina mziki safi Maani unakuta kiredio kidogo bei 400K around

Pia kufahamu life spani ipoje ni imara na je nikichaji inakaa muda gani

Nawasilisha
View attachment 2100873
JBL ina mziki safi tena safi sana.
 
Kuna vingine vina kamba begi kuvisha shingoni vina umbo la duara izi kila mwisho kuna spika zinawaka taa nikaulizia kwa jamaa ni kadogo tu jamaa yangu kabisa akaniambia 520k yaani laki tano duh niliona dharau

Ila anapost sana ndio nikaelewa yaani acha mara ananiambia zinachuja sauti inakuwa real kushinda hata sound bar
 
Kuna vingine vina kamba begi kuvisha shingoni vina umbo la duara izi kila mwisho kuna spika zinawaka taa nikaulizia kwa jamaa a ni kadogo tu jamaa yangu kabisa akaniambia 520k yaani laki tano duh niliona dharau

Ila anapost sana ndio nikaelewa yaani acha mara ananiambia zinachuja sauti inakuwa real kushinda hata sound bar
Asee
 
hiyo flip 5 bei gan mzee
Fip 5 Bongo wanauza 300

techovers-20220130-0001.jpg


Sent from my M2101K7AG using JamiiForums mobile app
 
BLUETOOTH SPEAKER ZIKO ZA AINA NYINGI, ZIMEANZA KUONEKANA MAARUFU HUKU MIAKA YA HIVI KARIBUNI.
JBL, BOSE NA HARMAN KARDON NI MOJA TU YA BRAND ZENYE MZIKI MZURI.

Kwa hapa Tanzania product zote ziko overpriced kabisa ila solution ni kununua tu online, jbl uhakikishe unaagiza site za kimarekani na Ulaya ila kuna brand ya anker wako vizuri ndio nilionayo mie nimenunua tarehe 30 Desemba nimeitoa maganda tarehe 24, pia mi wanazo speaker nzuri.

Anker bei yake ni ya moto ila bose ndio kamaliza so jipange udake hata anker utanishukuru nashindwa upload picha apa
 
Back
Top Bottom