Spare za Hyundai na Honda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spare za Hyundai na Honda

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by everybody, Aug 7, 2011.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Naona bei za magari ya Toyota siku hizi zimepanda bei huku UK sasa nafikiria kununua walau Hyundai au Honda naona afadhali kidogo. Je spare za Hyundai na Honda zinapatikana Dar jamani? Noamba ushauri hapa.

    Thanks.
     
  2. M

    MR UNINFORMED JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2017
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 667
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    Chief hiv ulishawah kupata jibu la swali lako hili?! Hasa kwenye hyundai hapo?!
     
  3. dyuteromaikota

    dyuteromaikota JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2017
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 2,731
    Likes Received: 1,751
    Trophy Points: 280
    Siku hizi utandawazi hata usipopata dar unaagiza nje wiki moja spare imefika
     
  4. M

    MR UNINFORMED JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2017
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 667
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    Ni kweli chief...ila kwa zile spare parts za kawaida tu especially kwa regular services....zinapatikana mitaa gan dsm?!

    Asante.
     
  5. dyuteromaikota

    dyuteromaikota JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2017
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 2,731
    Likes Received: 1,751
    Trophy Points: 280
    K' koo Mnadani, ilala shauri moyo, wanakokata magari kama mabibo na njia ya tandale, kisangani, abc etc
     
  6. balili

    balili JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2017
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Hyundai usijidanganye babu hata ukipata ajari ukiwa na bima kubwa hupati gereji na ukiipeleka kwa wakala wa hyundai bei yake mtashindwana na bima naongea hivyo kwa hua nilikua na Santa fee nikapiga nayo mzinga imenisumbua mwaka mzima kupata Spea ilibidi kuwatumia vijana wa kibongo mafundi pale hyundai wakawa wanaiba Spea kidogo kidogo wanafunga tukagawana nao pesa niliyolipwa na bima gari ilivyopona tu nilitafuta mteja fasta sitaki tena kusikia hyundai upuuzi mtupu ukiwa nayo tz,sikushauri
     
  7. M

    MR UNINFORMED JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2017
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 667
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    Pole sana chief! Kweli hyo ni experience mbaya. Lakin kwa ujumla wake unaonaje ubora wake....ukiachana na issues za spear parts.
     
  8. balili

    balili JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2017
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Ni gari imara but kua tayali kwa fuel consumption kubwa na foleni zetu za hapa Dar hatari bro
     
  9. R

    Renegade JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2017
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,408
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    Mkuu salaam naomba kujua juu ya huimara wa hii gari kwa kweli nimeipenda, hasa kwa kuwa ni Diesel embu nipe uzoefu wako.
     
Loading...