Someone else success brings pain.

BabaMorgan

JF-Expert Member
Dec 18, 2017
1,366
2,000
Na sio roho mbaya hapana.! Bali kuna hali na hisia fulani unajisikia mwilini pale unapoona mtu uliyekuwa ukihustle naye anazidi kutoboa wakati wewe umekwama hapohapo. Hiyo hali inaumiza wengi sana sema kwa sisi wengine tunachukulia kama changamoto ya kujitathimini ila kwa wengine ndo unakuwa mwanzo wa kurogana.
 

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Dec 20, 2018
3,326
2,000
ni kweli mkuu chukulia mfano wa tundu lisu umaarufu wake haukuwapendeza viongozi wenzake wa chadema hata hili tukio la kupigwa risasi inawezekana kabisa ni njama za wanachadema wenzake kumpoteza kwa wivu tu wa umaarufu wake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom