Somebody from somewhere!


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Jamaa mmoja alioa mwanamke aliyekwisha kuolewa na kuachika na wanaume wawili.Cha ajabu huyu mwanamke alikuwa bikra bado.Jamaa akaamua kumuulizia,imekuwaje aolewe na kuachika mara mbili na bado ana bikra?.Mke akajibu;Mume wangu wa kwanza alikuwa muuza ice cream,alikuwa ananiramba tu.....Mume wangu wa pili alikuwa ni mpiga picha,alikuwa ananipiga picha tu.Mume akajibu;basi kwangu kazi unayo mama,mimi ni MZIBUA VYOO!
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Duh, Mwambie Akimbie Hapamfai Hapo!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
31
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 31 145
kwahiyo ataendelea kuwa bikra hahaha!
 
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
1,119
Likes
95
Points
145
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
1,119 95 145
Nimeipenda hiyo. My worry is that woman won't loose her virginity!
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Lo hapo ndo kapotea nia bora arudi kwa wakwanza
 
che wa Tz

che wa Tz

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
278
Likes
16
Points
35
che wa Tz

che wa Tz

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
278 16 35
HahahahahahahahahahahahahahaHahahahahahahahahahahahahaha.........shenzi taip, hapo lazima aombwe T
 

Forum statistics

Threads 1,250,456
Members 481,359
Posts 29,734,236