E Ernesto Che Guevara Serna Member Joined Sep 19, 2017 Posts 6 Reaction score 1 Aug 22, 2018 #1 Wadau, ninauza tangawizi mbichi. Nimelimia Songea. Tafadhali naomba mtu ye yote mwenye taarifa ya soko anitaarifu hapa hapa kwenye forum. Ahsanteni.
Wadau, ninauza tangawizi mbichi. Nimelimia Songea. Tafadhali naomba mtu ye yote mwenye taarifa ya soko anitaarifu hapa hapa kwenye forum. Ahsanteni.
Sauda JF-Expert Member Joined Jun 26, 2018 Posts 861 Reaction score 1,114 Aug 22, 2018 #2 Mpeni Maelezo Jamaa Wapi Atauzia Tangawizi, Acheni Wehu!
notoriousic JF-Expert Member Joined Oct 14, 2016 Posts 424 Reaction score 484 Aug 22, 2018 #3 Angetangaza dawa za kuongeza nguvu za kiume huko pm angekoma Sent using Jamii Forums mobile app
Mr dark light JF-Expert Member Joined Jul 3, 2018 Posts 298 Reaction score 253 Aug 23, 2018 #4 Ernesto Che Guevara Serna said: Wadau, ninauza tangawizi mbichi. Nimelimia Songea. Tafadhali naomba mtu ye yote mwenye taarifa ya soko anitaarifu hapa hapa kwenye forum. Ahsanteni. Click to expand... Mkuu nakushaur zivune then kausha utengeneze unga wa tangawizi Sent using Jamii Forums mobile app
Ernesto Che Guevara Serna said: Wadau, ninauza tangawizi mbichi. Nimelimia Songea. Tafadhali naomba mtu ye yote mwenye taarifa ya soko anitaarifu hapa hapa kwenye forum. Ahsanteni. Click to expand... Mkuu nakushaur zivune then kausha utengeneze unga wa tangawizi Sent using Jamii Forums mobile app
Beeb JF-Expert Member Joined Aug 18, 2018 Posts 29,389 Reaction score 59,150 Aug 23, 2018 #5 Mr dark light said: Mkuu nakushaur zivune then kausha utengeneze unga wa tangawizi Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Wazo zuri Sent using Jamii Forums mobile app
Mr dark light said: Mkuu nakushaur zivune then kausha utengeneze unga wa tangawizi Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Wazo zuri Sent using Jamii Forums mobile app