Soko la magimbi na maharage

Soko la magimbi na maharage

Joined
Aug 22, 2018
Posts
7
Reaction score
0
jaman wana jf natumain ni wazima wa afya naitwa Emmanuel niko mkoa wa songwe no mzaliwa wa huku kwa yeyote ambaye yuko interestd kufny biashr ya magimb,maharg na karang namkaribisha tuwasiliane kupitia no 0752010736,0785945242 .
IMG_20170406_095507.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Punguza bei hayo maharagwe tufanye biashara.
 
jaman wana jf natumain ni wazima wa afya naitwa Emmanuel niko mkoa wa songwe no mzaliwa wa huku kwa yeyote ambaye yuko interestd kufny biashr ya magimb,maharg na karang namkaribisha tuwasiliane kupitia no 0752010736,0785945242 .View attachment 846346

Sent using Jamii Forums mobile app
Dsm kilo 1800 mpk elfu 2000 sasa wewe huko porini uuze maharage 17500 labda kama unasafirisha kwa ungo sawa..! Ata 1500 binafsi sikupi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom