Soko la mafuta ya nazi, zaituni na mawese

Soko la mafuta ya nazi, zaituni na mawese

Moneytrolly

Senior Member
Joined
Sep 17, 2016
Posts
128
Reaction score
76
Habari

Tafadhali, kwa wanaofahamu kuhusu soko la mafuta ya Nazi, zaituni na mawese, bei zake za jumla na reja reja, mahala pa kuuza hizi bidhaa na uhitaji wake katika soko.

Shukrani!!
 
Watu wako busy kucomment kwenye thread za kijinga , mambo ya msingi hawajui kitu!! Shubaamit
 
Habari

Tafadhali, kwa wanaofahamu kuhusu soko la mafuta ya Nazi, zaituni na mawese, bei zake za jumla na reja reja, mahala pa kuuza hizi bidhaa na uhitaji wake katika soko.

Shukrani!!
Habari

Tafadhali, kwa wanaofahamu kuhusu soko la mafuta ya Nazi, zaituni na mawese, bei zake za jumla na reja reja, mahala pa kuuza hizi bidhaa na uhitaji wake katika soko.

Shukrani!!
Nahitaji kujua pipa moja la mafuta ya nazi unauzaje?
 
Wataalam wa Masoko hii thread hamjaitendea haki
 
Habari

Tafadhali, kwa wanaofahamu kuhusu soko la mafuta ya Nazi, zaituni na mawese, bei zake za jumla na reja reja, mahala pa kuuza hizi bidhaa na uhitaji wake katika soko.

Shukrani!!
Hello bado unahitaji hii
Mi nna mafuta ya nazi na olive oil
Tuwasiliane 0682432363
 
Back
Top Bottom