Soko la korosho

Soko la korosho

mjasiliamali14

Senior Member
Joined
Jan 5, 2014
Posts
147
Reaction score
21
Wakuu mnavyojua kwa sasa maisha yalivyo tight nimemaliza na shahada yangu nimetafutafuta ajira ndani na nje kwa muda wa miaka mitano nikaona nijitupe kwenye ujasiliamali. Kwa hiyo nina mashamba ya korosho nahitaji soko la korosho wenye kuhitaji kwa wingi popote ndani ya Tanzania naomba tuwasiline kwa email yangu mjasiliamali14@gmial.com
 
Asante Tuwaseme c vibaya ukiniunga mkono kwa kununua atagunia moja la kilo mia
 
Last edited by a moderator:
Hongera kwa kukamata fursa ,navyojua korosho hununuliwa na vyama vya msingi vya ushirika wa eneo husika.
 
Back
Top Bottom