kichwat
JF-Expert Member
- Mar 4, 2010
- 1,819
- 593
- Edinson Cavani (26) anakamilisha mipango ya kutua ManCity. Chelsea na Real Madrid nao wamo kwenye mawindo. Lakini klabu imempa ofa nono ya mkataba wa £6m kwa msimu ili abaki.
- Kiungo mchezeshaji Eden Hazard (22) anawindwa na Monaco kwa dau la £40m.
- Gareth Bale (23) sasa anawindwa na Real Madrid kwa dau la ukweli la £85m (rekodi ya dunia). Tottenham wanasisitiza HAUZWI, watampa mkataba mpya wa mshahara wa £130,000 kwa wiki. Kumbuka Christiano Ronaldo alisajiliwa na Real Madrid kwa dau la £80m.
- Luis Suarez (26) HAUZWI. Lakini mtu akija na tita la kuanzia £50m atafikiriwa. Real Madrid wamemwaga ofa ya mkataba wa miaka 4 wa £140,000 kwa wiki.
- Christian Benteke (22) sasa ameanza mipango ya kwenda Arsenal au Tottenham. Anawindwa na Atletico Madrid kwa dau la £15m.
- Marouane Fellaini (25) huenda akabaki Everton kwa mpango wa kocha Martinez. Anawindwa na Juventus na ManUtd kwa dau la £24m.
- Kocha Roberto Martinez (39) huenda akatua Everton.
- David Villa (31) anakamilisha mipango ya kutua Tottenham kwa dau la £10m.
- Cesc Fabregas (26) ataamua wiki ijayo kama atabaki Barcelonaau kurudi Arsenal. Hana mpango wa kwenda ManUtd.
- Kipa mzoefu Julio Cesar (33) wa QPR anawaniwa na Arsenal katika mkakati wa kuimarisha safu ya ulinzi.
- Romelu Lukaku (20) sasa anawindwa na Liverpool kuchukua nafasi ya Suarez endapo deal la kwenda Real Madrid litakubali.
- mkoba wa Porto Eliaquim Mangala (22) yupo njiani kuelekea Chelsea, ikiwa ni mpango wa Mourinho kuimarisha safu ya ulinzi.
- Cristiano Ronaldo (28) HAONDOKI Madrid, hata ManUtd wakija na dau la £800m.
- Mshambuliaji wa Arsenal Lukas Podolski (27) anawindwa na Borussia Dortmund na Atletico Madrid.
- Winga anayetisha Hispania Jesus Navas (27) anayeondoka Sevilla huenda akatua ManCity.
DONE DEALS:
- Radamel Falcao (27) ametua Monaco kwa dau la £50m, mkataba miaka 5. Monaco sasa inamilikiwa na bilionea mwingine wa Kirusi - Dmity Rybolovlev, na inafundishwa na kocha Claudio Ranieri.
- Kocha Jose Mourinho (50) amerudi Chelsea kwa mkataba wa miaka 4 kwa dau la £8.5m kwa mwaka. Atakuwa kocha ghali zaidi kuliko wote katika historia ya EPL.
- Winga kinda machachari Wilfred Zaha (20) amerudi ManUtd kutokea Crystal palace alikokuwa anachezea kwa mkopo na kufanikisha kuipandisha daraja.
- Kocha Rafael Benitez (53) ametua Napoli, kazi yake ya kwanza ni kukamilisha dili la Cavani kwenda Chelsea.
- Neymar da Silva (21) ametua Barcelona kwa mkataba wa miaka 5 kwa dau linalokairiwa kufikia €28m.
- Kocha Mark Hughes (49) ametua Stoke City
- Kocha Manuel Pellegrini (59) ndiye kocha mteule wa ManCity. Mkataba kusainiwa ndani ya wiki 2 zijazo.
- Beki Kolo Toure (32) ametua Liverpool kuimarisha safu ya ulinzi baada ya Jamie Carragher kustaafu.
Vyanzo: goal.com; skysports.com, BBC.com, caughtoffside.com na ESPN.3
- Kiungo mchezeshaji Eden Hazard (22) anawindwa na Monaco kwa dau la £40m.
- Gareth Bale (23) sasa anawindwa na Real Madrid kwa dau la ukweli la £85m (rekodi ya dunia). Tottenham wanasisitiza HAUZWI, watampa mkataba mpya wa mshahara wa £130,000 kwa wiki. Kumbuka Christiano Ronaldo alisajiliwa na Real Madrid kwa dau la £80m.
- Luis Suarez (26) HAUZWI. Lakini mtu akija na tita la kuanzia £50m atafikiriwa. Real Madrid wamemwaga ofa ya mkataba wa miaka 4 wa £140,000 kwa wiki.
- Christian Benteke (22) sasa ameanza mipango ya kwenda Arsenal au Tottenham. Anawindwa na Atletico Madrid kwa dau la £15m.
- Marouane Fellaini (25) huenda akabaki Everton kwa mpango wa kocha Martinez. Anawindwa na Juventus na ManUtd kwa dau la £24m.
- Kocha Roberto Martinez (39) huenda akatua Everton.
- David Villa (31) anakamilisha mipango ya kutua Tottenham kwa dau la £10m.
- Cesc Fabregas (26) ataamua wiki ijayo kama atabaki Barcelonaau kurudi Arsenal. Hana mpango wa kwenda ManUtd.
- Kipa mzoefu Julio Cesar (33) wa QPR anawaniwa na Arsenal katika mkakati wa kuimarisha safu ya ulinzi.
- Romelu Lukaku (20) sasa anawindwa na Liverpool kuchukua nafasi ya Suarez endapo deal la kwenda Real Madrid litakubali.
- mkoba wa Porto Eliaquim Mangala (22) yupo njiani kuelekea Chelsea, ikiwa ni mpango wa Mourinho kuimarisha safu ya ulinzi.
- Cristiano Ronaldo (28) HAONDOKI Madrid, hata ManUtd wakija na dau la £800m.
- Mshambuliaji wa Arsenal Lukas Podolski (27) anawindwa na Borussia Dortmund na Atletico Madrid.
- Winga anayetisha Hispania Jesus Navas (27) anayeondoka Sevilla huenda akatua ManCity.
DONE DEALS:
- Radamel Falcao (27) ametua Monaco kwa dau la £50m, mkataba miaka 5. Monaco sasa inamilikiwa na bilionea mwingine wa Kirusi - Dmity Rybolovlev, na inafundishwa na kocha Claudio Ranieri.
- Kocha Jose Mourinho (50) amerudi Chelsea kwa mkataba wa miaka 4 kwa dau la £8.5m kwa mwaka. Atakuwa kocha ghali zaidi kuliko wote katika historia ya EPL.
- Winga kinda machachari Wilfred Zaha (20) amerudi ManUtd kutokea Crystal palace alikokuwa anachezea kwa mkopo na kufanikisha kuipandisha daraja.
- Kocha Rafael Benitez (53) ametua Napoli, kazi yake ya kwanza ni kukamilisha dili la Cavani kwenda Chelsea.
- Neymar da Silva (21) ametua Barcelona kwa mkataba wa miaka 5 kwa dau linalokairiwa kufikia €28m.
- Kocha Mark Hughes (49) ametua Stoke City
- Kocha Manuel Pellegrini (59) ndiye kocha mteule wa ManCity. Mkataba kusainiwa ndani ya wiki 2 zijazo.
- Beki Kolo Toure (32) ametua Liverpool kuimarisha safu ya ulinzi baada ya Jamie Carragher kustaafu.
Vyanzo: goal.com; skysports.com, BBC.com, caughtoffside.com na ESPN.3