Sofa, kabati la Tv na vyombo vinauzwa

Sofa, kabati la Tv na vyombo vinauzwa

Kwetusongea

Senior Member
Joined
Nov 30, 2014
Posts
117
Reaction score
45
Sofa 235,000
Kabati cha vyombo 100,000
Kabati la tv 135,000
InShot_20180220_102931025.jpg
IMG-20180220-WA0010.jpg
IMG-20180220-WA0011.jpg
 
Yani la vyombo bei rahisi kuliko la tv[emoji23]
 
mmmh huyu tuangalie umri wake hawez wa miaka hii maana wahenga ndio wanapigo za namna hii

Mi juzi alikuwa anahama jamaa hom Alikuwa na TV la chogo nchi 24 akasema anataka kuniachia nilikataa nikamshauri akalipasue tu au auze hata buku tano akanywee maji safarin wew leo unaleta humu kuuza?
 
mmmh huyu tuangalie umri wake hawez wa miaka hii maana wahenga ndio wanapigo za namna hii

Mi juzi alikuwa anahama jamaa hom Alikuwa na TV la chogo nchi 24 akasema anataka kuniachia nilikataa nikamshauri akalipasue tu au auze hata buku tano akanywee maji safarin wew leo unaleta humu kuuza?
Mzee baba uwe unavuta pumzi kwanza.

Anauza kabati la Tv siyo Tv
 
mmmh huyu tuangalie umri wake hawez wa miaka hii maana wahenga ndio wanapigo za namna hii

Mi juzi alikuwa anahama jamaa hom Alikuwa na TV la chogo nchi 24 akasema anataka kuniachia nilikataa nikamshauri akalipasue tu au auze hata buku tano akanywee maji safarin wew leo unaleta humu kuuza?
Cuzi Tv nauza kabati soma tangazo vzur
 
mmmh huyu tuangalie umri wake hawez wa miaka hii maana wahenga ndio wanapigo za namna hii

Mi juzi alikuwa anahama jamaa hom Alikuwa na TV la chogo nchi 24 akasema anataka kuniachia nilikataa nikamshauri akalipasue tu au auze hata buku tano akanywee maji safarin wew leo unaleta humu kuuza?
Kama Jamaa bado analo hilo TV nalitaka nimpoze kama hutojali Niko dar
 
Back
Top Bottom