Smartphone zinaharibu mahusiano

Smartphone zinaharibu mahusiano

Kuna wanawake wengine ukitoka naye anafunika simu, andika maumivu hapo, kwi kwi kwi. Binafsi mwanamke ambaye yuko busy anachat au anapokea simu wakati tuko faragha namwambia achague moja. Ni anti-social na ushamba, hata hao wazungu hawafanyi ujinga huu. So achague kuchat au engage in conversation. It's such a turn off.
 
Wanaopenda kuchat huku wakiwa na wapenzi au wenzi wao MUNGU ANAWAONA
 
Last Sunday nilienda na demu wangu South beach kigamboni...
Njia nzima yuko bize na cm yake anachati mara anaongea cjui na lijamaa gani kubabake...!!!

Tumefika geti nalipa kiingilio nikafoka mbele ya Walinzi pale:
"Ukimaliza kuchezea li simu lako ndipo uingie humu... Mie natangulia"

Mbona ali switch off kwenye mkoba "tubwii"

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
Kitendo cha kunifokea tu mbele za watu kingenigeuza kurudi nilipotoka, sipendi hii tabia utakuta mwanaume anamfokea mdada mbele za watu, kwann kama ujapendezwa na kitu usisubiri ukamsema mkiwa wawili??
 
Hahahaaa... Huwa sipendagi ujunga mimi

Last week nilikua na mtoto wa chuo, njia nzima kutokea geto adi chuon yuko bize na simu...
Tumefika getini namwambia ashuke ananiletea story "ooh bby unajuaa..." nikamwambia STOP!
Njia nzima hukuweza kuongea na mimi adi ufike ndo utake kuleta mada? We will talk when you have time and not in the car.

Wiki sasa hamna mawasiliano...
 
Back
Top Bottom