Smart phones nyumba za ibada..!!! No please!!!


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,335
Likes
124,628
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,335 124,628 280
Usasa una yake mazuri na ya kuchukiza... Ya nuruni na ya sirini.. Yote hayakwepeki... Kuna moja lililo wazi...! Hata kama hatutapenda kulijadili kwa unafiki na uzandiki wetu... MFUMO KRISTO UNATAWALA DUNIA....!
Mwezi uliopita tulipata msiba mtaani kwetu... Jamaa yetu jirani (mlevi mzuri wa 'pure' namba one alipata ajali na kufariki hapohapo!!! Aligongwa na gari mitaa ya mbezi akitoka kutoa lock... Msiba ulikuwa na kila aina ya vituko kutokana na aina ya maisha aliyokuwa nayo marehemu na aina ya kampani yake... Hii sio kesi kabisa!
Alizikwa kwa imani yake ya kiislam... Ustaadh aliyeongoza ibada ile ya mazishi alikuwa kijana wa makamo lakini wa kileo sana... Pale makaburini aloliongoza ibada ile ya mazishi kupitia iPad kali aliyokuwa kabeba... Juzuu, mistari na utaratibu mzima wa mazishi yale, alitumia version ya mtandaoni kupitia iPad.. Quran for Android ya mtandaoni
Kuna wakati alipata usumbufu wa nadhani jumbe za WhatsApp na za kawaida na kama mara mbili alipigiwa simu alizokata ili uweze kuwa na mwendelezo wa ibada bila bughudha... IPad ile alitumia password kuifunga na kuifungua... Nikajiuliza Ustaadh anajua kweli maana ya password?
Imani yangu ni mkristo, huwa nasali makanisa tofauti.. Kuna baadhi ya makanisa, maaskofu, wachungaji na wahubiri wao huona ni sifa na usasa kutumia downloaded Bible toka kwenye simujanja zao na ipads kusoma neno na nukuu mbalimbali
Nina ukakasi mkubwa kwenye hili... Tunaishi kwenye ulimwengu wa namba ya siri... 666... Namba ya MFUMO KRISTO mpinga KRISTO, lakini wengi wetu hatulitambui hilo...
Siku hizi makufuli na vitasa havina nguvu na thamani kivile... Maisha yetu yametawaliwa na namba ya siri kuanzia
Mitandaoni
Huduma za kifedha
Huduma za bank
Huduma binafsi
Simu zetu
Anuani zetu
Manunuzi yetu
Miamala mbalimbali
Shughuli za kijamii
Shughuli za kidini nknk
Hata miamala na malipo mbalimbali serikalini yanakutambua kwa namba maalum ya mlipa kodi yenye namba ya siri...
Yote juu ya yote simu janja yako (smart phone) uliyo download msahafu kwa imani yako.. Unathubutu vipi kuitumia kwenye nyumba takatifu ya ibada!? Una
Jumbe za mapenzi
Una mapicha ya aibu
Una video za kutia kinyaa
Una calls na mapenzi uhasama na visasi
Una vitu vingi vinavyowakilisha ulimwengu wa giza, sahau nyimbo za mapenzi na Ujinga mwingine, michepuko hata ulozi... Unapata wapi uthubutu wa kuvichanganya hivi na msahafu unaoheshimika na kujaa utakatifu!!?
Hupaswi kulaumiwa kwakuwa hujui...wala Kiongozi wako wa dini hapaswi kulaumiwa kwakuwa hana uwezo wa kulizuia hili.... Dunia inatawaliwa na namba ya siri... Ambayo ni 666.... Namba ya mpinga KRISTO.... Imo mpaka kwenye nyumba za ibada... Zaka na sadaka kwa tigo pesa, mpesa nknk....
Ikubali uishi... Ikatae ufe... Namaanisha namba ya siri 666... Hata kondom zako 3 ni kiwakilishi cha namba ileile ya siri... Matumizi yake unajenga na kuimarisha madhabahu unayojaribu kuipinga.... Utabaki kuwa mjinga....

Lala salama...!!!

Jr
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,335
Likes
124,628
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,335 124,628 280
Kuna yule jamaa anaitwa Zurri ngoja aione hii post hamtoelewana kabisa
Tupo kwa ajili ya kutafuta ukweli uliofichika, bila dhihaka, bila kejeli bila dharau, nje na juu ya tongotongo za kiimani na ibada tusizozijua vema... Akili kubwa zaidi ya kuingia kwenye nyumba zetu za ibada na kukariri mapokeo... Waislam na wakristo ni wahanga kwenye hili

Jr
 
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2017
Messages
1,003
Likes
1,154
Points
280
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2017
1,003 1,154 280
Tupo kwa ajili ya kutafuta ukweli uliofichika, bila dhihaka, bila kejeli bila dharau, nje na juu ya tongotongo za kiimani na ibada tusizozijua vema... Akili kubwa zaidi ya kuingia kwenye nyumba zetu za ibada na kukariri mapokeo... Waislam na wakristo ni wahanga kwenye hili

Jr
Hili mimi nililishuhudia Masjid Ghadafi mjini DODOMA ilikuwa ibada ya EID baada ya kumaliza mfungo wa ramadhan. Takbiir zinaendelea huku backbencher jamaa wako bize na Facebook na zaidi wakaenda mbali kupiga selfie ilinistaajabisha sana hii mkuu. System imeshatutoa katika uhalisia wetu zaidi tunaishi vile system inataka.
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,865
Likes
2,559
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,865 2,559 280
sijaona kosa lolote kwa huyo ustadh kutumia version ya kidigital ya msahafu wake.Huwezi kubishana na mabadikiko ya teknolojia,mbona maandiko zamani yalikuwa yameandikwa kwenye magome ya miti na baada ya uvumbuzi wa karatasi hatuyaoni hayo magome ya miti tena makanisani kwetu
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,335
Likes
124,628
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,335 124,628 280
sijaona kosa lolote kwa huyo ustadh kutumia version ya kidigital ya msahafu wake.Huwezi kubishana na mabadikiko ya teknolojia,mbona maandiko zamani yalikuwa yameandikwa kwenye magome ya miti na baada ya uvumbuzi wa karatasi hatuyaoni hayo magome ya miti tena makanisani kwetu
Hakuna nilipomlaumu

Jr
 
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
3,670
Likes
2,634
Points
280
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
3,670 2,634 280
Itabidi pawe na mitaa ya wachaMungu, Mabasi ya wachamungu,Shule na vyuo vya wachamungu mana kuchanganyika utakua sawa na kitabu cha dini kilichochanganyika na video za kidunia ndani ya Siku.

Mwanzo kabisa hata vitabu vya dini vilionekana kama ni uasi.
Watu walirakiwa wahifadhi amri na sheria za dini na imani kwa kukariri kichwani.

Kuandika kwenye Makaratasi na kuweka mpaka namba ilikua ni kama uvivu na kutoheshimu maneno ya Mungu ambayo yalitolewa kwa Mdomo na kuelekezwa kuwa yarithishwa kwa njia ya simulizi kwa vizazi na vizazi.
Sayansi na Utawala wa akili za binadamu ndio ulioamua kuchapisha vitabu vya dini na kuvipangilia kwa namba na aya mbalimbali.

Kwa hiyo sioni tatizo kutumia Simu kwa akili ya kumtukuza Mungu.
Kazi ya waumini wa kweli ni kuteka na kuharibu ngome za shetani na kuzigeuza zimtii Mungu katika Ufalme wa Kristo.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,335
Likes
124,628
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,335 124,628 280
Itabidi pawe na mitaa ya wachaMungu, Mabasi ya wachamungu,Shule na vyuo vya wachamungu mana kuchanganyika utakua sawa na kitabu cha dini kilichochanganyika na video za kidunia ndani ya Siku.

Mwanzo kabisa hata vitabu vya dini vilionekana kama ni uasi.
Watu walirakiwa wahifadhi amri na sheria za dini na imani kwa kukariri kichwani.

Kuandika kwenye Makaratasi na kuweka mpaka namba ilikua ni kama uvivu na kutoheshimu maneno ya Mungu ambayo yalitolewa kwa Mdomo na kuelekezwa kuwa yarithishwa kwa njia ya simulizi kwa vizazi na vizazi.
Sayansi na Utawala wa akili za binadamu ndio ulioamua kuchapisha vitabu vya dini na kuvipangilia kwa namba na aya mbalimbali.

Kwa hiyo sioni tatizo kutumia Simu kwa akili ya kumtukuza Mungu.
Kazi ya waumini wa kweli ni kuteka na kuharibu ngome za shetani na kuzigeuza zimtii Mungu katika Ufalme wa Kristo.



Sent using Jamii Forums mobile app
Dhima ya simu janja, ujio wa namba ya siri na matumizi yasiyoepukika ya namba ya siri, mfumo Kristo na mpinga Kristo ndio msingi wa mada

Jr
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
9,912
Likes
7,080
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
9,912 7,080 280
Tupo kwa ajili ya kutafuta ukweli uliofichika, bila dhihaka, bila kejeli bila dharau, nje na juu ya tongotongo za kiimani na ibada tusizozijua vema... Akili kubwa zaidi ya kuingia kwenye nyumba zetu za ibada na kukariri mapokeo... Waislam na wakristo ni wahanga kwenye hili

Jr
Hii kuhusu 666 uislam haina kabisa boss
Na hii link ya islamrevealed.og mwandishi ni mwarabu mkristu ndio kaandika hayo kwa matakwa yake
Anasema eti waislam wengi wanatumia hii namba wakati katika uislam haipo
Mijadala kama hii huwa inaleta migongano na kashfa


Sent from my SM using Tapatalk
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,978
Likes
6,150
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,978 6,150 280
Kwa upande mwingine kuna wakati upo nje ya mji wako na huna desturi ya kutembea na vitabu husika simu inakua mbadala, mfano mdogo ni wale tunaokua kwenye misafara ya kwenda kupumzisha wenzetu waliotutangulia
 
J

jopss

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
238
Likes
320
Points
80
J

jopss

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
238 320 80
Dunia inatawaliwa na namba ya siri... Ambayo ni 666.... Namba ya mpinga KRISTO.... Imo mpaka kwenye nyumba za ibada... Zaka na sadaka kwa tigo pesa, mpesa nknk....
Ikubali uishi... Ikatae ufe... Namaanisha namba ya siri 666... Hata kondom zako 3 ni kiwakilishi cha namba ileile ya siri
Nimekuelewa sana mkuu ,ni ujumbe fikirishi baada ya kuusoma nimegundua hata tunavyoingia kwenye mtandao WWW = 666

Ukisoma maandiko , number 666 imeongelewa kwenye Ufunuo wa Yohana 13: 16-18 tukianzia mstari wa 16.

Ufunuo wa Yohana 13:16 Naye awafanya wote, wadogo kwa wakubwa, na matajiri kwa maskini, na walio huru kwa watumwa, watiwe chapa katika mkono wao wa kuume, au katika vipaji vya nyuso zao;
- Sasa hivi Simu za kila mtu anazo si maskini ,si tajiri hadi watumwa wanazo. Ikumbukwe nia ya Shetani ni watu wengi wamgeukie yeye na kumsahau Mungu.
- Simu unavyoshika mkononi ndio chapa hiyo na inamulika usoni.
Tukiendelea na Mstari unaofuata

Ufunuo wa Yohana 13:17 tena kwamba mtu awaye yote asiweze kununua wala kuuza, isipokuwa ana chapa ile, yaani, jina la mnyama yule, au hesabu ya jina lake.
- Hili nalo limetimia sasa hivi biashara zote zimehamia kwenye WWW hauwezi kuuza wala kununua bila kwenda kwenye mtandao.

Ufunuo wa Yohana 13:18 Hapa ndipo penye hekima. Yeye aliye na akili, na aihesabu hesabu ya mnyama huyo; maana ni hesabu ya kibinadamu. Na hesabu yake ni mia sita, sitini na sita.

Kwa kumalizia watu wasitegeme kuwa kuna siku mtu atakuja na muhuri na kubandika watu hiyo number 666 , wala maandiko hayajasema kuwa hiyo alama ni ya kudumu usoni, kwa hiyo simu yako kuwa kiganjani na ukianza kuperuzi chapa tayari inakuwa usoni
0a46d87c-4336-425b-8815-857a961e2965-jpeg.992238
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,335
Likes
124,628
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,335 124,628 280
Hii kuhusu 666 uislam haina kabisa boss
Na hii link ya islamrevealed.og mwandishi ni mwarabu mkristu ndio kaandika hayo kwa matakwa yake
Anasema eti waislam wengi wanatumia hii namba wakati katika uislam haipo
Mijadala kama hii huwa inaleta migongano na kashfa


Sent from my SM using Tapatalk


Jr
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,335
Likes
124,628
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,335 124,628 280
Kwa upande mwingine kuna wakati upo nje ya mji wako na huna desturi ya kutembea na vitabu husika simu inakua mbadala, mfano mdogo ni wale tunaokua kwenye misafara ya kwenda kupumzisha wenzetu waliotutangulia
Simujanja ni kama kisu au moto, inategemea unaitumiaje

Jr
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,335
Likes
124,628
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,335 124,628 280
Nimekuelewa sana mkuu ,ni ujumbe fikirishi baada ya kuusoma nimegundua hata tunavyoingia kwenye mtandao WWW = 666

Ukisoma maandiko , number 666 imeongelewa kwenye Ufunuo wa Yohana 13: 16-18 tukianzia mstari wa 16.

Ufunuo wa Yohana 13:16 Naye awafanya wote, wadogo kwa wakubwa, na matajiri kwa maskini, na walio huru kwa watumwa, watiwe chapa katika mkono wao wa kuume, au katika vipaji vya nyuso zao;
- Sasa hivi Simu za kila mtu anazo si maskini ,si tajiri hadi watumwa wanazo. Ikumbukwe nia ya Shetani ni watu wengi wamgeukie yeye na kumsahau Mungu.
- Simu unavyoshika mkononi ndio chapa hiyo na inamulika usoni.
Tukiendelea na Mstari unaofuata

Ufunuo wa Yohana 13:17 tena kwamba mtu awaye yote asiweze kununua wala kuuza, isipokuwa ana chapa ile, yaani, jina la mnyama yule, au hesabu ya jina lake.
- Hili nalo limetimia sasa hivi biashara zote zimehamia kwenye WWW hauwezi kuuza wala kununua bila kwenda kwenye mtandao.

Ufunuo wa Yohana 13:18 Hapa ndipo penye hekima. Yeye aliye na akili, na aihesabu hesabu ya mnyama huyo; maana ni hesabu ya kibinadamu. Na hesabu yake ni mia sita, sitini na sita.

Kwa kumalizia watu wasitegeme kuwa kuna siku mtu atakuja na muhuri na kubandika watu hiyo number 666 , wala maandiko hayajasema kuwa hiyo alama ni ya kudumu usoni, kwa hiyo simu yako kuwa kiganjani na ukianza kuperuzi chapa tayari inakuwa usoni
View attachment 992238


Jr
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
1,545
Likes
1,566
Points
280
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
1,545 1,566 280
Hahaha zinasaidia ku google vifungu vya bible na verifications za mahubiri. Na pia wengine wanazitumia kama recorder. Pia selfie unapokutana na binti mzuri huko kwa ibada.
 

Forum statistics

Threads 1,250,106
Members 481,224
Posts 29,720,833