Skol building ni ya nani?


manSniper

manSniper

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
819
Likes
629
Points
180
manSniper

manSniper

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
819 629 180
hawa skol juzi Makonda kawasimamisha kuchukua tenda mkoa wa Dar watu wakalalamika wameonewa sasa hili la leo la kuwa wamekua wakikwepa kodi toka mwaka 2010 wanadaiwa mabilion ya ela hii kampun nan alikua anawapa kaburi maana ilikua inakuja kwa kasi sana na kazi zao mbovu kabisa barabara walizotengeneza ni mbovu sana ebu bodi ya makandaras waifute hii kampun
 
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
557
Likes
209
Points
60
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
557 209 60
nina hisa 37% but kuna other share holder. teh teh mjin akili hapo tunakwepa kodi na ifikapo j3 tutatangaza kufilisika so hakuna kesi. wacha kesho tukutane wanashare tujadili tuone tunaliwekaje kisheria teh teh
 
S

speeding

Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
17
Likes
7
Points
5
S

speeding

Member
Joined Jul 29, 2015
17 7 5
mmmh! kuna watu wazazi wao ni waajiriwa wa hizo kampuni na wanaendesha familia zao kwa kutegemea hizo hizo ajira sasa zikifutwa maisha si yatazidi kuwa magumu
 

Forum statistics

Threads 1,236,754
Members 475,220
Posts 29,267,790