Sixty-seven giant snails seized at LA airport

Sixty-seven giant snails seized at LA airport

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,091
Reaction score
34,899
_76263433_76263432.jpg


Sixty-seven live giant African snails have been seized by US customs agents.
The snails, which are prohibited in the US, were found by US Customs and Border (CBP) protection inspectors at Los Angeles International Airport.
They arrived from Nigeria and were intended for a person in California, said Lee Harty, a spokeswoman for the customs agency.
The molluscs are among the largest land snails in the world and grow to be up to 8ins (20cm) long, said officials.
They are native to Africa and can fetch $50 to feed a dinner party of six in Lagos, Nigeria.
The US Department of Agriculture put the snails in an incinerator after they were inspected, said Harty, because they can carry parasites that are harmful to humans, including one that can lead to meningitis.
_76263435_76263434.jpg

They are also potentially damaging to nature, said Maveeda Mirza, the CBP programme manager for agriculture.
"These snails are seriously harmful to local plants because they will eat any kind of crop they can get to," said Mirza, who added that investigations were continuing into why one person would want so many.
"We're investigating what happened, but it doesn't seem like there was smuggling involved," she said.
This is the first time that they have confiscated such a large quantity, she added, although there have been cases of much smaller numbers being found to be accidentally in people's luggage.
_76263603_76263430.jpg


source.BBC News - Sixty-seven giant snails seized at LA airport
 
Duuh! Kumbe fursa ziko nyingi hivi. Haya kwetu ni mengi mno tena yana uzito na ukubwa kuliko haya yaliyokamatwa. Ngoja nianze nami kuyakusanya na kuyapeleka Nigeria Moja Dola 30 tu
 
Duuh! Kumbe fursa ziko nyingi hivi. Haya kwetu ni mengi mno tena yana uzito na ukubwa kuliko haya yaliyokamatwa. Ngoja nianze nami kuyakusanya na kuyapeleka Nigeria Moja Dola 30 tu

Peleka Nigerian Embassy wananunua wale jamaa pale hii nina hakika nayo kuna mtu nilisikia alipeleka.
 
Peleka Nigerian Embassy wananunua wale jamaa pale hii nina hakika nayo kuna mtu nilisikia alipeleka.

Poa iko pande gani hapa Dar hiyo Embassy yao. Lakini naamini sasa Duniani hakuna kisicholiwa, kuna jamaa toka Malawi siku moja nilimfumania akichoma / banika Chura, Zambia wana kula washawasha (yale makatapila - viwavi vikubwa) huku Bongo mara watu wanakula panya, mara panzi, mara kumbi kumbi ili mradi shida tupu!
 
Poa iko pande gani hapa Dar hiyo Embassy yao. Lakini naamini sasa Duniani hakuna kisicholiwa, kuna jamaa toka Malawi siku moja nilimfumania akichoma / banika Chura, Zambia wana kula washawasha (yale makatapila - viwavi vikubwa) huku Bongo mara watu wanakula panya, mara panzi, mara kumbi kumbi ili mradi shida tupu!

I think Haile Sellassie Rd
 
Poa iko pande gani hapa Dar hiyo Embassy yao. Lakini naamini sasa Duniani hakuna kisicholiwa, kuna jamaa toka Malawi siku moja nilimfumania akichoma / banika Chura, Zambia wana kula washawasha (yale makatapila - viwavi vikubwa) huku Bongo mara watu wanakula panya, mara panzi, mara kumbi kumbi ili mradi shida tupu![/QUOTE]

Mkuu rekebisha hii iwe ILI MRADI SHIBE TUU!!! Mambo ya misosi pendwa haya....
 
Poa iko pande gani hapa Dar hiyo Embassy yao. Lakini naamini sasa Duniani hakuna kisicholiwa, kuna jamaa toka Malawi siku moja nilimfumania akichoma / banika Chura, Zambia wana kula washawasha (yale makatapila - viwavi vikubwa) huku Bongo mara watu wanakula panya, mara panzi, mara kumbi kumbi ili mradi shida tupu![/QUOTE]

Mkuu rekebisha hii iwe ILI MRADI SHIBE TUU!!! Mambo ya misosi pendwa haya....

Ili mradi isiwe sumu
 
Duuh! Kumbe fursa ziko nyingi hivi. Haya kwetu ni mengi mno tena yana uzito na ukubwa kuliko haya yaliyokamatwa. Ngoja nianze nami kuyakusanya na kuyapeleka Nigeria Moja Dola 30 tu
changamka kazi hiyo ukichelea mimi nitaingia mzigoni wachina pia wanapenda hayo madudu.

Peleka Nigerian Embassy wananunua wale jamaa pale hii nina hakika nayo kuna mtu nilisikia alipeleka.
Nimeweka Thread musome kumbe nimewawekea Baishara ya kufanya haaa ningejuwa wala nisengeweka hii Thread kumbe mtapata pesa kwa Thread yangu kazi kweli ipo hapo nyumbani kila kitu ni mali tu.
 
Back
Top Bottom