Sixtus Mapunda akiwa ziarani wilaya ya Igunga na Nzega

Sixtus Mapunda akiwa ziarani wilaya ya Igunga na Nzega

Joined
Feb 28, 2014
Posts
34
Reaction score
7
tangu sixtus mapunda ameanza ziara rasmi akiwa katika awamu yake ya tatu sasa,baada ya Tanga na Ruvuma sasa anaendelea na ziara yake katika mikoa ya Tabora,Geita,Shinyanga na Kagera,,,

KILA ANAPOPITA anaonekana kuzoa sana vijana wa chadema ambao wanarudi CCM,leo katika ziara yake ya wilaya ya Igunga na Nzega 'vijana zaidi ya 121 wamerudisha kadi za chadema na kujiunga na UVCCM
 

Attachments

  • 20141212_142035[1].JPG
    20141212_142035[1].JPG
    1.2 MB · Views: 569
  • 20141212_150500[1].JPG
    20141212_150500[1].JPG
    1.3 MB · Views: 449
  • 20141212_145430[1].JPG
    20141212_145430[1].JPG
    1.7 MB · Views: 409
  • 20141212_170828[1].JPG
    20141212_170828[1].JPG
    1.3 MB · Views: 388
  • 20141212_165439[1].JPG
    20141212_165439[1].JPG
    1,002.7 KB · Views: 357
UVCCM Original iliondoka na Emanuel Nchimbi iliyobaki ni uvccm Chui Wa Karatasi! ni kama vile imebinafsishwa na mgt yake imekodishwa kwa Netgroup Solutions.....yaani full maslahi!!
 
tangu sixtus mapunda ameanza ziara rasmi akiwa katika awamu yake ya tatu sasa,baada ya Tanga na Ruvuma sasa anaendelea na ziara yake katika mikoa ya Tabora,Geita,Shinyanga na Kagera,,,

KILA ANAPOPITA anaonekana kuzoa sana vijana wa chadema ambao wanarudi CCM,leo katika ziara yake ya wilaya ya Igunga na Nzega 'vijana zaidi ya 121 wamerudisha kadi za chadema na kujiunga na UVCCM
Ni msimu wa mavuno, wacha vijana wachume.
 
mbona wazee wote kuna vijana hapo?

Dah! Umeiona vizuri hiyo. Hadithi nzima imefia hapo. Ni ya uongo. Hao ni wazee wa CCM. Ngoja vijana wa huko waje wakatae kuwa hawakuwepo kwenye kongamano la wazee wa CCM
 
tangu sixtus mapunda ameanza ziara rasmi akiwa katika awamu yake ya tatu sasa,baada ya Tanga na Ruvuma sasa anaendelea na ziara yake katika mikoa ya Tabora,Geita,Shinyanga na Kagera,,,

KILA ANAPOPITA anaonekana kuzoa sana vijana wa chadema ambao wanarudi CCM,leo katika ziara yake ya wilaya ya Igunga na Nzega 'vijana zaidi ya 121 wamerudisha kadi za chadema na kujiunga na UVCCM

Nimewahi kusikia kuwa ili uwe mwanaCCM thabiti lazima uwe Muongo na Mwizi na hizi sifa zimekufaa sana mleta mada, wewe unaamua kuudanganya umma kwa kudhani kuwa hiki ulichokipost hakina watetezi kwa Igunga hakuna kijana wa CDM aliyejiunga na CCM kama unavyo udanganya umma na kama unabisha kauli yangu naomba uniwekee picha ya kijana yeyote aliyerudisha card ya CDM na anaonekana akipokea hiyo ya CCM katika mikutano hiyo.
 
Back
Top Bottom