Siwezi kushindana na mwanamme

Siwezi kushindana na mwanamme

kidotistyle

Member
Joined
Dec 20, 2012
Posts
5
Reaction score
0
Mimi ni mwana ndoa mme wangu anamwanamke wa nje nimeshakuta msg simu za yule dada nazikuta nimeumia mpaka sasa hv naamua kupotezea ila kinachonisumbua sasa ni mhemuko haniridhishi kabisa ni atanipa kimoja hata kabla sijafika mwisho kamaliza na hataki nimguse tena nikifikiria kuwa na mwanaume naogopa kushindana nae Na pia naogopa kuitwa mke wa mtu kicheche nikifikiria kuondoka sina kazi nitawalisha nini watoto na pia naona nikiwa na mtu hatanithamini maana ataona mke wa mtu kicheche kweli inanichanganya nifanyeje wenye hekima tafadhari naomba ushauri
 
pole sana mwanadoa mwenzangu. unajua ndoa inaanza kuharibikia hapo hapo kitandani kwako! hebu fikiria, ni kwa kiasi gani umekuwa ukijishughulisha wakati wa kale kamchezo? usije kuwa ilianza kuzembea, mumeo akapata chance kwa mwingine. na kama huyo wa nje amekuzidi kwa 'mapigo'......basi hali yako ni mbaya. ushauru wangu....kaa na mumeo, mweleze na mwonyeshe huo uthibitisho wako kuwa ana ka-nyumba ndogo......kisha mwulize ni wapi ulipokosea? or amua kutokumwambia kuwa ana mtu nje.......rejesha sasa upendo wako ule wa mwanzo........atarudi.
 
pole dadangu,jaribu kukaanae chini umwambie kuwa anachokifanya hukifurahi na unaumia sna juu ya tabia yake hiyo! Mweleze tu kwa upole wala usiwe na ghadhabu yoyote mda huo!
 
Mimi ni mwana ndoa mme wangu anamwanamke wa nje nimeshakuta msg simu za yule dada nazikuta nimeumia mpaka sasa hv naamua kupotezea ila kinachonisumbua sasa ni mhemuko haniridhishi kabisa ni atanipa kimoja hata kabla sijafika mwisho kamaliza na hataki nimguse tena nikifikiria kuwa na mwanaume naogopa kushindana nae Na pia naogopa kuitwa mke wa mtu kicheche nikifikiria kuondoka sina kazi nitawalisha nini watoto na pia naona nikiwa na mtu hatanithamini maana ataona mke wa mtu kicheche kweli inanichanganya nifanyeje wenye hekima tafadhari naomba ushauri

Jaribu kuwasiliana na wazazi wa pande zote mbili (kama wapo) au ndugu wa karibu wenye busara, hitisha kikao kisha mwaga kuku kwenye mtama kuhusu tabia ya huyu bwana wako. I bet utapata suluhisho la matatizo yako na kuendelea kufaidi upya mwili wa mmeo.
 
mzazi wako asipokupa kila utakacho, unamshusha thamani na kufuata mzazi wa jirani??

Usimbebeshe huyu dada mzigo wa mumewe kutokuwamwamainifu.

Mumewe hathamini katika uaminifu, period.

pole sana mwanadoa mwenzangu. unajua ndoa inaanza kuharibikia hapo hapo kitandani kwako! hebu fikiria, ni kwa kiasi gani umekuwa ukijishughulisha wakati wa kale kamchezo? usije kuwa ilianza kuzembea, mumeo akapata chance kwa mwingine. na kama huyo wa nje amekuzidi kwa 'mapigo'......basi hali yako ni mbaya. ushauru wangu....kaa na mumeo, mweleze na mwonyeshe huo uthibitisho wako kuwa ana ka-nyumba ndogo......kisha mwulize ni wapi ulipokosea? or amua kutokumwambia kuwa ana mtu nje.......rejesha sasa upendo wako ule wa mwanzo........atarudi.
 
-Jishughulishe, fanya hata umama ntilie, hii itasaidia kupata heshima kwa mumeo. Maana unaonekana unamuogopa badala ya kumuheshimu.
-Pili jipende, usijiachie kwa kuwa we ni mama wa nyumbani, usikute mumeo anaona huna mvuto.
Hilo la kutafuta kidumu, achana nalo utajivunjia heshima bure, huo ni mtihani, pia sali, muombee mumeo atokwe na hilo pepo lilomvaa.
 
kuna ndugu yangu wa karibu sana ana tatizo kama lako, nimeshashindwa kumshauri kabisa.

Maamuzi yako mikononi mwako, Mwenyezi Mungu akujalie upeo wa kuchanganua na kufanya maamuzi sahihi.
 
Mhh huwa mara nyingi linapokuja suala la kutoa ushauri kwa matatizo haya ya ukware kwa wanandoa huwa nawiwa vigumu kuchangia...
Ila nafikiri kama mimi ningekua ni wewe bi dada, basi ningerudi nyumbani kuepusha tafrani zaidi.
Halafu jitahidi utafute shughuli ya kukuingizia kipato hata kuuza mkaa....acha habari ya kuwa kopo la kisimani.
 
Mimi ni mwana ndoa mme wangu anamwanamke wa nje nimeshakuta msg simu za yule dada nazikuta nimeumia mpaka sasa hv naamua kupotezea ila kinachonisumbua sasa ni mhemuko haniridhishi kabisa ni atanipa kimoja hata kabla sijafika mwisho kamaliza na hataki nimguse tena nikifikiria kuwa na mwanaume naogopa kushindana nae Na pia naogopa kuitwa mke wa mtu kicheche nikifikiria kuondoka sina kazi nitawalisha nini watoto na pia naona nikiwa na mtu hatanithamini maana ataona mke wa mtu kicheche kweli inanichanganya nifanyeje wenye hekima tafadhari naomba ushauri

hapo ulipo ni heri ya kicheche mwenye kutumia kondom, na jiandae kwa magonjwa utakayoletewa na mumeo, ni heri kama hua mnatumia kinga na mmep
 
Tatizo hapa limeshakuwa kubwa..SHIRKISHA watu..inakera sana na kuuma pale mwanamke anapolia kuwa hafikishwi!
Maadamu tayari unao uhsahidi kuwa ana mtu basi ipeleke kesi kwa wazazi wenu ....ukifika funguka yote..Lakini ningeshauri before hujaenda hebu umpe 'ultimatum'..just give him muda wa ku'reconcile'...Ila usisahau women are from Venus while men are from Mars ...pole sana!
 
Huna haja ya kuchanganyikiwa. Maana ukichanganyikiwa ndiyo unazidi kukosa jinsi ya kuyaelekea matatizo haya. Ningeshauri umueleze ukwelli huyo mmeo. Kwa mfano chukua msg zote uzinakili kwenye karatasi saa na tarehe zillipoingia na zilisema nini umuonyeshe. Hata kama atakuwa ameishazifuta roho yake itamsuta. Mueleze jinsi ambavyo hakuridhishi na ambavyo usingependa kumvunjia na kujivunjia heshima. Muulize ukweli kuhusu wewe kama amekuchoka na kama angekuwa wewe angefanya nini. Nadhani ukimwendea vizuri atatia akilini. Mueleze kuwa nawe ni binadamu na hukufunga ndoa kufanya majaribio wala kurukaruka. Muulize anavyowafikiria watoto wenu in case kama utaamua kukitoa. Mtishie kuwa kama hataacha utachukua hatua ambayo hataisahau maishani. Usimweleze utafanya nini maana ukifanya hivyo na akaendelea ukashindwa kutimiza kitisho chako atakunyonya zaidi. Nadhani hii inatosha.
Mimi ni mwana ndoa mme wangu anamwanamke wa nje nimeshakuta msg simu za yule dada nazikuta nimeumia mpaka sasa hv naamua kupotezea ila kinachonisumbua sasa ni mhemuko haniridhishi kabisa ni atanipa kimoja hata kabla sijafika mwisho kamaliza na hataki nimguse tena nikifikiria kuwa na mwanaume naogopa kushindana nae Na pia naogopa kuitwa mke wa mtu kicheche nikifikiria kuondoka sina kazi nitawalisha nini watoto na pia naona nikiwa na mtu hatanithamini maana ataona mke wa mtu kicheche kweli inanichanganya nifanyeje wenye hekima tafadhari naomba ushauri
 
Mimi ni mwana ndoa mme wangu anamwanamke wa nje nimeshakuta msg simu za yule dada nazikuta nimeumia mpaka sasa hv naamua kupotezea ila kinachonisumbua sasa ni mhemuko haniridhishi kabisa ni atanipa kimoja hata kabla sijafika mwisho kamaliza na hataki nimguse tena nikifikiria kuwa na mwanaume naogopa kushindana nae Na pia naogopa kuitwa mke wa mtu kicheche nikifikiria kuondoka sina kazi nitawalisha nini watoto na pia naona nikiwa na mtu hatanithamini maana ataona mke wa mtu kicheche kweli inanichanganya nifanyeje wenye hekima tafadhari naomba ushauri
yeye kama amemwaga ugali wewe mwaga mboga no yangu 0712......44
 
pole,ila hiyo ndoa unaiharibu mwenyewe ndugu yangu.jipambe vizuri na vaa mavazi yanamvutia mkiwa vijana muombe mtoke out itasaidia sana,kitanda nacho kinachosha gundua sehemu nyingine ata hapo home ili kurudisha penzi.ukishaolewa sio we ndo basi tena wa kuosha vyombo na kupika mshuzi ndoa ukaisahau hata usafi wa mwili wko pia shughuli.kuna jirani yetu akiamka haogi mpaka anapokwenda kulala.kwa nn asimpende huyo wa ofisin ambaye kla saa anaogezea makeup
 
Mhh huwa mara nyingi linapokuja suala la kutoa ushauri kwa matatizo haya ya ukware kwa wanandoa huwa nawiwa vigumu kuchangia...
Ila nafikiri kama mimi ningekua ni wewe bi dada, basi ningerudi nyumbani kuepusha tafrani zaidi.
Halafu jitahidi utafute shughuli ya kukuingizia kipato hata kuuza mkaa....acha habari ya kuwa kopo la kisimani.
nina elimu nzuri na nimeacha kazi baada ya kuona nina watoto mapacha mara mbili yaani wannee wamefatana sana na watundu tukashauriana niache ili niwe nawaangalia kwa ukaribu kuliko kumuachia mdada wa kazi watoto wote atakimbia
 
pole,ila hiyo ndoa unaiharibu mwenyewe ndugu yangu.jipambe vizuri na vaa mavazi yanamvutia mkiwa vijana muombe mtoke out itasaidia sana,kitanda nacho kinachosha gundua sehemu nyingine ata hapo home ili kurudisha penzi.ukishaolewa sio we ndo basi tena wa kuosha vyombo na kupika mshuzi ndoa ukaisahau hata usafi wa mwili wko pia shughuli.kuna jirani yetu akiamka haogi mpaka anapokwenda kulala.kwa nn asimpende huyo wa ofisin ambaye kla saa anaogezea makeup

My dear ukisema kujipamba najua vizuri sana na wala siko km unavyohic nina mvuto vizurii tu na ye analijua hilo
 
nina elimu nzuri na nimeacha kazi baada ya kuona nina watoto mapacha mara mbili yaani wannee wamefatana sana na watundu tukashauriana niache ili niwe nawaangalia kwa ukaribu kuliko kumuachia mdada wa kazi watoto wote atakimbia

Dah!hili nalo la kuacha kazi ni utata
 
Jaribu kuwasiliana na wazazi wa pande zote mbili (kama wapo) au ndugu wa karibu wenye busara, hitisha kikao kisha mwaga kuku kwenye mtama kuhusu tabia ya huyu bwana wako. I bet utapata suluhisho la matatizo yako na kuendelea kufaidi upya mwili wa mmeo.

achana na huu ushauri. Mambo ya wawili ni nyie tu ndo mnajua chanzo na suluhisho lake. Maongezi ya wawili ndo njia muafaka ya kumaliza tatizo. Wengine ni wambea tu, kwanza usikute kuna wanaokuchukia. Huwa nachukia sana watu wanaokimbilia kwa wazazi kabla wao wenyewe hawajakaa na kujadiliana vizuri. Anza kubadilika kuanzia mapishi, ukaribishaji, mapokezi na namna zingine za kumfanya avutike na kuongea na wewe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom