Siwezi kufanya mapenzi na mwanamke mpaka tupigane hasa!

Siwezi kufanya mapenzi na mwanamke mpaka tupigane hasa!

Zee Korofi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2021
Posts
1,604
Reaction score
1,440
Hali zenu?

Hii hali ninayo tangu nikiwa form 6. Wasichana niliowahi kutembea nao wote wana ngeu mpaka muda huu, japo sio kubwa ni ndogo ndogo tu, kwenye maeneo kama vile kifua, uso na mapaja.

Siwezi kabisa na nimeshindwa kushiriki tendo na mwanamke mpaka umri huu, akiwa kwenye mood ya furaha. Huwa napata hisia akiwa kachukia mno na hata kuniuma meno. Anachukiaje? Huwa namchukiza kwa makusudi.

Mpenzi wangu huyu nimetafuta kila kisa cha ugomvi, tumegombana mpaka visa vyote vimeisha. Sasa tangu January this year nimekuwa nikimchanganyia bangi kwenye baadhi ya vyakula ili awe na hasira muda mwingi.

Then naanzisha ugomvi, wakati tunapigana nakuwa nishafungua zipu na kuja kuhamaki anashitukia nimeshavua chupi na kuanza show. Hivyo ndivyo ninavyopata hisia. Inabidi awe mpole tu mpaka nimalize then naye namkojoza.

Hata tukio la kumpiga na chupa ya bia ilikuwa ni achukie, na kweli aki panic tu hisia zinakuja na anajikuta nishamvaa, yaani tunapigana huku nishaanza kuuingiza uume wangu.

Nataka ku recover! Yaani akinipa kwa hiyari sipati hisia kabisa, na ni kwa kila mwanamke nitakaye date naye.
 
Umenikumbusha yule STAR wa Marekani.
Alikuwa anajiwekea kamba shingoni akijinyonga huku anapiga nyeto!!yaani ile hali ya kufa na ule utamu wa kupiga bao vikikutana ndio starehe yake!!
Siku hiyo kamba ikakaza vizuri akafa na bao lake limejaa mkononi...
 
umenikumbusha yule STAR wa marekani.
alikuwa anajiwekea kamba shingoni akijinyonga huku anapiga nyeto!!yaani ile hali ya kufa na ule utamu wa kupiga bao vikikutana ndio starehe yake!!
siku hiyo kamba ikakaza vizuri akafa na bao lake limejaa mkononi...
😅😅😅😅😅
 
Una tatizo linaitwa SADISM au MASOCHISM kitaalamu, yakupasa uanze clinic mapema ni ugonjwa wa akili kama magonjwa mengine tuu ila ndio hivo hayapewi kipaumbele kwenye jamii yetu.
Dah nimeogopa ila sawa
 
umenikumbusha yule STAR wa marekani.
alikuwa anajiwekea kamba shingoni akijinyonga huku anapiga nyeto!!yaani ile hali ya kufa na ule utamu wa kupiga bao vikikutana ndio starehe yake!!
siku hiyo kamba ikakaza vizuri akafa na bao lake limejaa mkononi...
Nimeogopa sana
 
Ni heri kwake iwe kweli ni utoto.

Lakini Mkuu huwa kuna watu wana shida ya kweli ya kutosisimka wasipotesa au kuteswa.
Ni kweli, ila mimi sipo hivyo, nataka awe kanuna tu au tugombane
 
Dah nimeogopa ila sawa
Usiogope, muone daktari wa magonjwa ya akili kama itawezekana, na uwe serious kweli maana, huo ugonjwa upo karibu sana na tatizo la akili la PEDOPHILE, yaani kupenda kufanya mapenzi na watoto wadogo pamoja na wanyama.


Ikiwa unahofia, hofu itakufanya uogope kufanya mapenzi kabisa, so be serious.
 
Usiogope, muone daktari wa magonjwa ya akili kama itawezekana, na uwe serious kweli maana, huo ugonjwa upo karibu sana na tatizo la akili la PEDOPHILE, yaani kupenda kufanya mapenzi na watoto wadogo pamoja na wanyama.


Ikiwa unahofia, hofu itakufanya uogope kufanya mapenzi kabisa, so be serious.
Ok thanks
 
Umenikumbusha yule STAR wa Marekani.
Alikuwa anajiwekea kamba shingoni akijinyonga huku anapiga nyeto!!yaani ile hali ya kufa na ule utamu wa kupiga bao vikikutana ndio starehe yake!!
Siku hiyo kamba ikakaza vizuri akafa na bao lake limejaa mkononi...
Nipe jina lake...isije ikawa story ya kutunga.

#MaendeleoHayanaChama
 
Angalia na jina unalotumia Zee korofi inawezekana ndio shida😂😂😂
 
Back
Top Bottom