Siwezi kufanya mapenzi na mwanamke mpaka tupigane hasa!

Siwezi kufanya mapenzi na mwanamke mpaka tupigane hasa!

Hali zenu?

Hii hali ninayo tangu nikiwa form 6. Wasichana niliowahi kutembea nao wote wana ngeu mpaka muda huu, japo sio kubwa ni ndogo ndogo tu, kwenye maeneo kama vile kifua, uso na mapaja.

Siwezi kabisa na nimeshindwa kushiriki tendo na mwanamke mpaka umri huu, akiwa kwenye mood ya furaha. Huwa napata hisia akiwa kachukia mno na hata kuniuma meno. Anachukiaje? Huwa namchukiza kwa makusudi.

Mpenzi wangu huyu nimetafuta kila kisa cha ugomvi, tumegombana mpaka visa vyote vimeisha. Sasa tangu January this year nimekuwa nikimchanganyia bangi kwenye baadhi ya vyakula ili awe na hasira muda mwingi.

Then naanzisha ugomvi, wakati tunapigana nakuwa nishafungua zipu na kuja kuhamaki anashitukia nimeshavua chupi na kuanza show. Hivyo ndivyo ninavyopata hisia. Inabidi awe mpole tu mpaka nimalize then naye namkojoza.

Hata tukio la kumpiga na chupa ya bia ilikuwa ni achukie, na kweli aki panic tu hisia zinakuja na anajikuta nishamvaa, yaani tunapigana huku nishaanza kuuingiza uume wangu.

Nataka ku recover! Yaani akinipa kwa hiyari sipati hisia kabisa, na ni kwa kila mwanamke nitakaye date naye.
Bangi unazovuta acha mara moja acha
 
Umenikumbusha yule STAR wa Marekani.
Alikuwa anajiwekea kamba shingoni akijinyonga huku anapiga nyeto!!yaani ile hali ya kufa na ule utamu wa kupiga bao vikikutana ndio starehe yake!!
Siku hiyo kamba ikakaza vizuri akafa na bao lake limejaa mkononi...
Jamaa alikufa kijinga Sana.
 
😂😂😂😂 umenichekesha sana aisee sema jaribu kutafuta hisia akiwa ana furaha
 
Hali zenu?

Hii hali ninayo tangu nikiwa form 6. Wasichana niliowahi kutembea nao wote wana ngeu mpaka muda huu, japo sio kubwa ni ndogo ndogo tu, kwenye maeneo kama vile kifua, uso na mapaja.

Siwezi kabisa na nimeshindwa kushiriki tendo na mwanamke mpaka umri huu, akiwa kwenye mood ya furaha. Huwa napata hisia akiwa kachukia mno na hata kuniuma meno. Anachukiaje? Huwa namchukiza kwa makusudi.

Mpenzi wangu huyu nimetafuta kila kisa cha ugomvi, tumegombana mpaka visa vyote vimeisha. Sasa tangu January this year nimekuwa nikimchanganyia bangi kwenye baadhi ya vyakula ili awe na hasira muda mwingi.

Then naanzisha ugomvi, wakati tunapigana nakuwa nishafungua zipu na kuja kuhamaki anashitukia nimeshavua chupi na kuanza show. Hivyo ndivyo ninavyopata hisia. Inabidi awe mpole tu mpaka nimalize then naye namkojoza.

Hata tukio la kumpiga na chupa ya bia ilikuwa ni achukie, na kweli aki panic tu hisia zinakuja na anajikuta nishamvaa, yaani tunapigana huku nishaanza kuuingiza uume wangu.

Nataka ku recover! Yaani akinipa kwa hiyari sipati hisia kabisa, na ni kwa kila mwanamke nitakaye date naye.
una mapepo
 
Eeeh hayo mapepo
Sio mapepo ni fantasy tu sijui ndio wanaziita kinky

Mwengine anakuwa uchi anataka wewe mwanamke umchape fimbo kweli kweli mijaledi mpka anakojoa


Mwengine ni kama wale arab wa Dubai huwa wanawanyea wale wadada wauzaji mdomoni ndio raha na hisia zao wanawapa mkwanja mrefu kasome documentary zao ujionee
 
Bila shaka katika hatua fulani ya makuzi yako ulikumbana na kimoja kati ya vifuatavyo:

1)uliwahi kulawitiwa/kubakwa tena si mara moja

2) uliwahi kushuhudia mtu/watu wako wa karibu (w)akibakwa/kulawitiwa zaidi ya mara moja.

3)Unapenda sana kuangalia porn videos haswa zenye kuonesha maudhui ya "Forced sex".

Ushauri wangu ni kwamba tafuta tiba ya kisaikolojia kabla ya kufungwa jela kwa kosa la kubaka.Pia acha kujilemaza na huo upuuzi wako,utaishia pabaya.
 
Hali zenu?

Hii hali ninayo tangu nikiwa form 6. Wasichana niliowahi kutembea nao wote wana ngeu mpaka muda huu, japo sio kubwa ni ndogo ndogo tu, kwenye maeneo kama vile kifua, uso na mapaja.

Siwezi kabisa na nimeshindwa kushiriki tendo na mwanamke mpaka umri huu, akiwa kwenye mood ya furaha. Huwa napata hisia akiwa kachukia mno na hata kuniuma meno. Anachukiaje? Huwa namchukiza kwa makusudi.

Mpenzi wangu huyu nimetafuta kila kisa cha ugomvi, tumegombana mpaka visa vyote vimeisha. Sasa tangu January this year nimekuwa nikimchanganyia bangi kwenye baadhi ya vyakula ili awe na hasira muda mwingi.

Then naanzisha ugomvi, wakati tunapigana nakuwa nishafungua zipu na kuja kuhamaki anashitukia nimeshavua chupi na kuanza show. Hivyo ndivyo ninavyopata hisia. Inabidi awe mpole tu mpaka nimalize then naye namkojoza.

Hata tukio la kumpiga na chupa ya bia ilikuwa ni achukie, na kweli aki panic tu hisia zinakuja na anajikuta nishamvaa, yaani tunapigana huku nishaanza kuuingiza uume wangu.

Nataka ku recover! Yaani akinipa kwa hiyari sipati hisia kabisa, na ni kwa kila mwanamke nitakaye date naye.
We jamaa una matatizo ya akili. Au inawezekana bangi haikutaki. Nakushauri anza mazoezi ya kuacha bangi.

Kwasababu haiwezekani, na siyo kawaida. Mim ni mtumiaji wa bangi kwa takriban muongo mmoja na nusu na hizo tabia sijawah kufikiria hata kufanya, infact nafanikiwa zaidi kimahusiano na kiuchumi kwasababu ya matumizi ya bangi, usije ukapata matatizo makubwa kuliko hayo.

Acha bangi kijana. Ni ushauri pekee unaoweza kukusaidia. Ya kwangu ni hayo.

Labda waje pia na psychiatrist.
 
Hali zenu?

Hii hali ninayo tangu nikiwa form 6. Wasichana niliowahi kutembea nao wote wana ngeu mpaka muda huu, japo sio kubwa ni ndogo ndogo tu, kwenye maeneo kama vile kifua, uso na mapaja.

Siwezi kabisa na nimeshindwa kushiriki tendo na mwanamke mpaka umri huu, akiwa kwenye mood ya furaha. Huwa napata hisia akiwa kachukia mno na hata kuniuma meno. Anachukiaje? Huwa namchukiza kwa makusudi.

Mpenzi wangu huyu nimetafuta kila kisa cha ugomvi, tumegombana mpaka visa vyote vimeisha. Sasa tangu January this year nimekuwa nikimchanganyia bangi kwenye baadhi ya vyakula ili awe na hasira muda mwingi.

Then naanzisha ugomvi, wakati tunapigana nakuwa nishafungua zipu na kuja kuhamaki anashitukia nimeshavua chupi na kuanza show. Hivyo ndivyo ninavyopata hisia. Inabidi awe mpole tu mpaka nimalize then naye namkojoza.

Hata tukio la kumpiga na chupa ya bia ilikuwa ni achukie, na kweli aki panic tu hisia zinakuja na anajikuta nishamvaa, yaani tunapigana huku nishaanza kuuingiza uume wangu.

Nataka ku recover! Yaani akinipa kwa hiyari sipati hisia kabisa, na ni kwa kila mwanamke nitakaye date naye.
Unamkojoza vp wakati amekasirika
 
Sio mapepo ni fantasy tu sijui ndio wanaziita kinky

Mwengine anakuwa uchi anataka wewe mwanamke umchape fimbo kweli kweli mijaledi mpka anakojoa


Mwengine ni kama wale arab wa Dubai huwa wanawanyea wale wadada wauzaji mdomoni ndio raha na hisia zao wanawapa mkwanja mrefu kasome documentary zao ujionee
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]tobaaaaaaa!!! Anavua nguo then anaomba mijeledi?
 
We jamaa una matatizo ya akili. Au inawezekana bangi haikutaki. Nakushauri anza mazoezi ya kuacha bangi.

Kwasababu haiwezekani, na siyo kawaida. Mim ni mtumiaji wa bangi kwa takriban muongo mmoja na nusu na hizo tabia sijawah kufikiria hata kufanya, infact nafanikiwa zaidi kimahusiano na kiuchumi kwasababu ya matumizi ya bangi, usije ukapata matatizo makubwa kuliko hayo.

Acha bangi kijana. Ni ushauri pekee unaoweza kukusaidia. Ya kwangu ni hayo.

Labda waje pia na psychiatrist.
Sijawahi kuitumia
 
Back
Top Bottom