Sitta vs. Lowassa


Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Mjadala unaoendelea ndani CCM kati ya Sitta na Lowassa has something to do with 2015 presidential candidancy...naona hii imekuwa tayari ni kambi za kugombea uongozi zaidi ya kupinga ufisadi?

Naamini Sitta au Lowassa wanajiandaa kuchukua nchi baada ya JK..kwa hiyo haya mapambano yataendelea miaka mitano ijayo hata baada ya uchaguzi...

Common denominator (wote ni wanasiasa, wana CCM, wanapenda Madaraka na fedha wanayo) siku wakiamua kuwa wamoja na kugawana vyeo (compromise) kama alivyofanya JK wananchi tutegemee maumivu miaka mingi under CCM rule

Wakiendelea kuwa wagomvi itakuwa faida kwetu kama nchi .. Just curious...
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Mie nimesikia kuwa Bernard Membe ndio anaandaliwa kuchukuwa nchi lakini fununu tu!!!!
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Anaandaliwa au anajiandaa?
Nasikia alitolewa katika ofisi ya balozi kimya kimya akaja kupewa nafasi agombee ubunge nasikia yuko katika pipeline apewe urais. Maana analelewa na system mpaka aonekane anafaa kuingoza nchi kama alivyolelewa JK
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,287
Likes
712
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,287 712 280
Raisi atakuwa Pinda kwani ni mwaminifu.
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Raisi atakuwa Pinda kwani ni mwaminifu.
Uaminifu bila vision ya maendeleo ni sawa na sifuri.

Uaminifu bila ujasiri wa kupambana na ufisadi nayo ni sawa na sifuri.

Kwa kifupi ni kwamba kama Pinda ni muaminifu, bado hafai kuwa rais kwa kuwa jamaa ameishaonyesha kwamba ni mwoga. Alisema mafisadi inabidi kwenda nao taratibu. Hivi kweli serikali iliyo na polisi, jeshi na vyombo vingine vya dola bado Waziri Mkuu anaweza kusema hizo pumba?

Juzi kawaambia wananchi wa Igunga wampe kura Rostam Azziz, hivi kweli PM mzima unasimama kuomba kura kwa ajili ya mtu ambaye image imeishaharibika mbele ya jamii?

May be Bwana Kamundu unatania.
 
tgeofrey

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
533
Likes
1
Points
35
tgeofrey

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
533 1 35
Lowasa na sita nani sii mwoga
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Lowasa na sita nani sii mwoga
Lowassa ana ujasiri wa kifisadi (quote from Mwakyembe Report).

Sitta kaufyata baada ya kuona CC na NEC wanavizia vikao vyao. Kwa hiyo huyu nae ni mwoga tu.

Kwa kifupi si Lowassa wala Sitta anayefaa kuwa Rais wa Tanzania. Laiti kama Lowassa asingekuwa na sifa mbaya ya ufisadi, angekuwa kiongozi mzuri sana. Tatizo ni hilo doa la ufisadi, usiniulize ushahidi, maana hata Nyerere alisema hivyo hivyo na jamaa akashindwa ku-justify utajiri aliupata wapi.

Tanzania ya sasa inahitaji mtu mwadilifu, msafi, mwaminifu, asiye na dosari za hapa na pale, mtu jasiri asiyeogopa mtu, mtu asiyeendekeza urafiki na ujamaa, mtu anayeteua wasaidizi wake kwa kutumia merit na si vinginevyo.

Hao wawili + Bwana Pinda hawana hizo sifa. Hata hao wengine wanaotajwa huko CCM kwamba wanaweza kuwa potential candidates come 2015 bado sijaona mwenye hizo sifa. Tatizo lililo CCM ni mambo ya "huyu mwenzetu" ndiyo yametufikisha hapa tulipo.
 
Abraham

Abraham

Senior Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
115
Likes
2
Points
35
Abraham

Abraham

Senior Member
Joined Oct 9, 2008
115 2 35
Mi naona wote hawafai, inabidi tutumie approach aliyotumia Nyerere kumuibua Mkapa ambaye watu hawakuwahi kumtabiria. Au approach aliyotumia mkapa kumuibua Dr Shein ambapo watu walitabiri sana lakini hawakumtaja na akaibuliwa akawa Vice President.
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
Membe analow IQ. Rais gani, ndio hatukatai JK anamtaka amrith henchman wake lakini to be honest yule mtu sio kiongozi kabisa. Hatutokaa tuendelee kabisaa..
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Wote Lowasa, Sita, Membe, Pinda hawafai kabisa kuwa marais wa nchi hii, wote wameshika madaraka makubwa na matokeo ya kazi zao na hulka zao yanadhihisha kabisa jinsi wasivyofaa.
Binafsi nakereka sana na watu wanaojiandaa muda mrefu namno hiyo kuwa maraisi tuna uchaguzi mwaka huu , wao wanamaandalizi ya mwaka 2015 ni upuuzi.
Sasa hivi tunahitaji watu wapya sio hawa waliokaa madarakani muda mrefu walishachoka sasa wapumzike na waachie wengine
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Kwani Dr Salim atakuwa mzee sana wakati huo? Najua hayuko kwenya mtandao, ila watanzania tumwombee yeye atakuwa na vision zaidi!!
 
M

MaMkwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2007
Messages
284
Likes
3
Points
0
M

MaMkwe

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2007
284 3 0
Mi naona wote hawafai, inabidi tutumie approach aliyotumia Nyerere kumuibua Mkapa ambaye watu hawakuwahi kumtabiria. Au approach aliyotumia mkapa kumuibua Dr Shein ambapo watu walitabiri sana lakini hawakumtaja na akaibuliwa akawa Vice President.
Dr. Shein na Pinda nani mwadilifu zaidi? Kiongozi bora na si bora kiongozi ni muhimu akawa na sifa hizi:-

1. Uadilifu
2. Ujasiri
3. Upeo
4. Uzalendo
5.
6.
7.
8.
9.
 
M

Mpingo1

Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
91
Likes
1
Points
0
M

Mpingo1

Member
Joined Feb 17, 2009
91 1 0
Ngoja mimi nianze kumuandaa Dr. John Pombe Magufuli!............

Nadhani huyu atawafaa, kwani akipewa, hata bakora anaweza kutembeza ili mambo yaende.....ha ha haaaa!.......
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
SITA.JPG


Kaa chonjo mzee hapo
Hizi ndio figures 2015, nawaambia wengine wasindikizaji? ni vizuri wakaendelea kugombana wakipatana lazima wanaye-support ashinde kwa kishindo..lol
 
P

p53

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
615
Likes
16
Points
35
P

p53

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
615 16 35
SITA.JPG


Kaa chonjo mzee hapo


Yani hapo yote wanayoongea hayatoki moyoni.Ndiyo wanasiasa walivyo,wakimaliza wanaita wapiga picha,tabasamu meno yote nje utafikiri wanawiva kumbe kutwa kucha kuwindana kama ndezi..
cheki Sitta anavyomsikilizia El kiuzushiuzushi hapo..
 
innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,351
Likes
1,708
Points
280
Age
48
innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,351 1,708 280
Mi naona wote hawafai, inabidi tutumie approach aliyotumia Nyerere kumuibua Mkapa ambaye watu hawakuwahi kumtabiria. Au approach aliyotumia mkapa kumuibua Dr Shein ambapo watu walitabiri sana lakini hawakumtaja na akaibuliwa akawa Vice President.
Naona mawazo yako yalitumika mkuu ila yametuletea hatari kubwa
 
innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,351
Likes
1,708
Points
280
Age
48
innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,351 1,708 280
Ngoja mimi nianze kumuandaa Dr. John Pombe Magufuli!............

Nadhani huyu atawafaa, kwani akipewa, hata bakora anaweza kutembeza ili mambo yaende.....ha ha haaaa!.......
Heshima kwako mkuu kwa utabiri sahihi
 

Forum statistics

Threads 1,213,937
Members 462,417
Posts 28,495,843