Sitta: Urais utanifuata wenyewe!

Sitta: Urais utanifuata wenyewe!

Mi naamini sitta, Lowassa, sumaye, Hakuna ambae hautaki urais, Hata mimi ingetokea ningeomba kua rais, ila kwasasa bado nasubili muda ufike.. Ila hawa wote kwakua washaonekana wanatafuta kuja KUKOMOANA, HAWATUFAI... WANA VISASI WATAIPELEKA NCHI YETU KUBAYA...! Mamvi na kikosi chake hawafai, nadhani mnakumbuka maneno ya hasira aliyoyatamka Andrew vicent Siku alipochukua form ya kuwania USPIKA. Sitta nae, alikua mmoja wa wana mtandao wa bwana mkubwa,U-pm tunajua ndo ilikua inshu kubwa.. Sumaye urafiki na Mamvi una unafiki mkubwa, kwani Mamvi ndo ilikua inshu kubwa ya Mkapa kumtosa Sumaye..! HAWA WATU WANA VISASI... HAWAFAI... Mizengwe ndo yeye hata U-pm analazimishwa.. Hivi huyu MAMVI akiwa Rais Mtu kama NAPE, Chiliggati, sitta watapona hawa...? Sitta akiwa Rais, watu kama Vicent, Edward, Azizy na kambi zao watapona...????
 
Kanena vyema mzee Sitta, kama watanzania wataona anafaa watampa hiyo heshima ili awatumikie. Kama binadamu anamapungufu yake lakini ktk hili namuunga mkono,tofauti na wale wenye kujiapiza kwamba lazima wawe/awe rais 2015 bila hata kujali kuwa yawezekana wananchi wakamkataa huku tukiambiwa kama ingekuwa tuhuma watu wasingepata nafasi hiyo sijuhi maana yake ni kwamba tusiangalie tuhuma zao au vipi? Tuombe tume huru iwe kazini kabla ya uchaguzi mkuu ujao ili tumpate rais,wabunge na viongozi wote wa kuchaguliwa kwa haki na amani bila kujali vigezo visivyo vya msingi.
 
Lowasa anasema Mungu wake aishiye Nigeria akipenda, ataupata urais. Sitta naye sijui kahakikishiwa na sangoma gani kuwa urais utamfuata kutokana na heshima yake kwa wananchi, wangejua wananchi walivyowachoka!
 
Hii ni shughuli pevu. Wasije tu wakatoana roho!
 
Kwa jinsi kichwa cha thread hii kilivyokaa kinatoa ujumbe kwamba Sitta anajigamba...ukisoma habari utaona tofauti na kichwa cha thead kilivyo, Sitta kwa unyenyekevu anasema Uraisi hautafutwi na Mtu bali ni kudra.....(destiny)
 
Wasalaam wnaJf! Ivi huyu mh yuko wapi mbona ukimya umetanda sana?Vipi ile safari yake ya magogoni? Au ndo yuko bize kazamia kule kunako uchukuzi kumalizia aliyoacha Mwakyembe?
 
Uraisi mwaka huu ni zamu ya mzalendo halisi muheshimiwa Chenge.
 
Kwa jinsi kichwa cha thread hii kilivyokaa kinatoa ujumbe kwamba Sitta anajigamba...ukisoma habari utaona tofauti na kichwa cha thead kilivyo, Sitta kwa unyenyekevu anasema Uraisi hautafutwi na Mtu bali ni kudra.....(destiny)

Jamaa mleta uzi, Kumuita Lowasssa MAVVI imeniuuma sana, na andrew ndio nani?
 
yeye kama yeye sidhani ila atafute wenzake wawili wajiunge then mmoja wao ndo asimame kwa nafasi hiyo kulingana na kukubalika na utendaji wake hapo sawa,ushauri wa bule.
 
Back
Top Bottom