SITTA Might be CCM Strongest Presidential Candidate 2015


VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Due to sympathy votes and all that, lakini sababu ya ufisadi na mengineyo najua hawawezi kumtumia hopefully atajoin upinzani
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
He should retire now
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,025
Likes
1,376
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,025 1,376 280
Due to sympathy votes and all that, lakini sababu ya ufisadi na mengineyo najua hawawezi kumtumia hopefully atajoin upinzani
Mkuu hili wazo siku nyingi ninaliwaza!! Huyu Mr. 6 ndiye pekee ninaona ana nguvu ya kuidindosha SSM. Ila SSM wameshamshtukiwa na kuamua kumwondolea uspika ili nguvu ya kuondoka SSM ipungue. Anyway, na umri wake umeshayoyoma hivyo atapumzika tu baada ya miaka hii mitano tena kwa heshima asithubutu kugombea ubunge 2015 maana watamweka pembeni kama mzee wetu wa Mtera. Kama kuna mtu ssm wana hasira naye basi ni Mr. 6 na ninafikiri wanamtafutia jungu la kummaliza. He must be very carefully and smart!!

 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
apumzike sasa na akae alee wajukuu
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Kwa umri alio nao 6 ningefurahi kama angepumzika mara tu bunge la 10 litakapovunjwa.
 
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
241
Likes
0
Points
0
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
241 0 0
Ni ngumu kwa CCM ya sasa kumsimamisha mtu yeyote alieko kwenye system hii atakuwa mchafu tu. CCm ili ipate ushindi mwaka 2015 mgombea anatakiwa atoke nje ya System ama nje ya nchi au machakani kabisa asiwe ana hudika kwa lolote na mambo yanayojili kwasasa WATASHINDA vinginevyo no no no no noooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,162
Likes
611
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,162 611 280
Due to sympathy votes and all that, lakini sababu ya ufisadi na mengineyo najua hawawezi kumtumia hopefully atajoin upinzani

SITTA a.k.a mpigania haki will be the right candidate for presidency in 2015 kwa chama mbadala
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Unajua Sita alikuwa anakosea anapopambana na watu kama kina Slaa huku akidhani wale wenzake watamsaidia sasa wako wapi maemning'iniza mzee wa watu.

Mafisadi ni wabaya sana Tuunganishe nguvu zetu na tuiunge chadema na uhakika baada ya muda wataisha tumeanza na Nyamagana, Ilemela tukaenda Rombo, Ubungo, kilimanjaro ect.

Tuzidi kuelimisha wananchi wawakatae maana wakiwa viongozi ni vigumu zaidi.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Ni ngumu kwa CCM ya sasa kumsimamisha mtu yeyote alieko kwenye system hii atakuwa mchafu tu. CCm ili ipate ushindi mwaka 2015 mgombea anatakiwa atoke nje ya System ama nje ya nchi au machakani kabisa asiwe ana hudika kwa lolote na mambo yanayojili kwasasa WATASHINDA vinginevyo no no no no noooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ukisema nje ya nchi una maana "Foreign Expert" au toka kwenye balozi zetu? Kama ni kwenye balozi bado sina uhakika kama nao ni wasafi, si unakumbuka kesi ya Mahalu?
 
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2010
Messages
3,957
Likes
1,164
Points
280
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2010
3,957 1,164 280
Ni vigumu kusema kuwa Sita anafaa kuwa rais au la. kusema kweli mimi simwelewi vizuri hasa. kikubwa nachoelewa kwake ni nali yake ya kupenda Demokrasia hasa awapo bungeni. kule kusema mafisadi isiwe ni njia pekee ya kumtathimini. wapo wengi wanapinga ufisadi kumshinda yeye.lakini hawazungumziwi kufaa urais. labda tutafakari amefanya nini hasa, anaamini nini katika maedeleo ya sasa. lakini tukumbuke pia umri pia unaenda
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Mkuu hili wazo siku nyingi ninaliwaza!! Huyu Mr. 6 ndiye pekee ninaona ana nguvu ya kuidindosha SSM. Ila SSM wameshamshtukiwa na kuamua kumwondolea uspika ili nguvu ya kuondoka SSM ipungue. Anyway, na umri wake umeshayoyoma hivyo atapumzika tu baada ya miaka hii mitano tena kwa heshima asithubutu kugombea ubunge 2015 maana watamweka pembeni kama mzee wetu wa Mtera. Kama kuna mtu ssm wana hasira naye basi ni Mr. 6 na ninafikiri wanamtafutia jungu la kummaliza. He must be very carefully and smart!!
Kuna wakati walikuwa wanchimba risiti zake ofisi ya bunge labda wanaweza kuendeleza ili wakimpata wamfanye kama Hassy Kitine
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,917
Likes
7,504
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,917 7,504 280
Only one simple description befits Sitta....an opportunist and a power monger.
He's one of many in CCM.

Hajawahi kutokea (na kwa kizazi hiki cha CCM anaweza asitokee kabisa) mwana-CCM ambaye ni mpinzani wa dhati akiwa ndani ya CCM isipokuwa Mwl Nyerere.

Mlinganisho mmoja mdogo tu....wakati Sitta alitetemeka sana alipotishiwa kufukuzwa uanachama wa CCM, kinyume chake Nyerere anakumbukwa kwa kauli yake maarufu ya "CCM si baba wala mama yangu".
What a world apart between Nyerere and the rest of the park (CCMists)!!
 
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
403
Likes
1
Points
35
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
403 1 35
Ssm wanaweza kumleta asha rose migiro kugombe 2015. Lakini hawa ndani bado wana kazi kubwa ya kujisafisha. Ngoja tuone miaka hii 5 tulioanza.
 
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
403
Likes
1
Points
35
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
403 1 35
Upinzania pia wanatakiwa kukaa vizuri. Wanaweza kuinuka sana wa wanaweza kumalizwa kabisa. Sijui siasa hizi. Lakini lazima wawe fit.
 
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
649
Likes
50
Points
45
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
649 50 45
Sisi yemu yapaswa kumpa magufuli wizara ya mambo ya kigeni apate andaliwa kwa uraisi 2015-la sivyooooooooooooo!
 
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
1,898
Likes
269
Points
180
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
1,898 269 180
Kwa umri alio nao 6 ningefurahi kama angepumzika mara tu bunge la 10 litakapovunjwa.
Nilikuwepo Urambo wakati JK Alipokuwa anatafuta kura, Six alitangaza kustaafu siasa baada ya bunge la kumi kumaliza mda wake, na hata ktk kampeni zake alisisitiza sana hilo.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,058
Likes
1,245
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,058 1,245 280
Ni ngumu kwa CCM ya sasa kumsimamisha mtu yeyote alieko kwenye system hii atakuwa mchafu tu. CCm ili ipate ushindi mwaka 2015 mgombea anatakiwa atoke nje ya System ama nje ya nchi au machakani kabisa asiwe ana hudika kwa lolote na mambo yanayojili kwasasa WATASHINDA vinginevyo no no no no noooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Baba Junjo, mbona unazunguka zunguka badala ya kuwa Straight tu kuwa unampigia jalamba Asha Rose!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,768
Members 475,220
Posts 29,268,008