Sitta ajiundia mtandao kumpigia kura fake

Sitta ajiundia mtandao kumpigia kura fake

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Posts
10,942
Reaction score
437
* Unaongozwa na watoto wa Sitta

* Paul Makonda ahusishwa
attachment.php

Katika hali inayoonekana kuzidiwa na kulazimisha mambo ili kupaisha juu chati ya Waziri wa Uchukuzi, Mhe. Samweli Sitta anayetajwa tajwa kutaka kumrithi Rais Kikwete, watoto wake wameingia kwenye kibarua kigumu cha kuandaa mtandao wa kumpigia kura fake Sitta.

Watoto hao wa Mhe. Sitta waitwao John Sitta na Benjamin Sitta wanaoishi Washington DC, Marekani wameamua kufungua blog inayoitwa KIPIMA JOTO na kuweka post mbili ambazo watu wamekuwa wakizipigia kura za kimkakati za kupaisha juu mtandao wa Sitta katika mbio za urais.

Katika mtandao huo wameweka post mbili ambapo post ya kwanza inayoonekana inauliza "who is the female president do we need?" iliyowekwa siku ya Jumatatu ya April 6, 2015; Na post ya pili iliyowekwa siku ya Ijumaa ya April 3, 2015 inauliza "Ni nani Rais ajaye wa Tanzania?".

Familia hiyo ya Sitta inayoongozwa na mtoto wake aitwaye John Sitta amekuwa akiwatumia ujumbe marafiki zake mbalimbali kuwaambia wampigie kura baba yake ( Waziri Sitta) kura kwa wingi na wasambaze ujumbe huo kwa wenzao ili wampigie kura Sitta tu na kuachana na wengine.

Tendo lingine linalofanywa na John (mtoto wa Sitta) ni kupunguza kura za wagombea wengineo ili kumfanya baba yake Samwel Sitta aonekana anakubalika zaidi kumrithi Rais Kikwete mwaka huu.

John amekuwa akiifanya kazi hiyo kwa kushirikiana na ndugu yake aitwaye Benjamin Sitta kusambaza ujumbe kwa marafiki zao waliopo nchi za nje.

Pia wamekuwa wakimtumia zaidi Mkuu wa wilaya ya Kinondoni, Paul Makonda kusambaza taarifa za kumpigia kura Sitta kwa watu mbalimbali waliopo Tanzania.

Mbaya zaidi watu hawa (John, Benjamin na Paul Makonda) wamekuwa wakimchafua Rais Kikwete kwa kuwaambia kuwa wampigie kura kwa wingi Sitta ili wammalize JK ambaye anaonekana dhahiri kutaka kumrithisha Urais Ndugu yake aitwaye Bernard Membe.

Kampeni yao hiyo wameipa jina la "Mpigie kura Sitta upinge utawala wa kisultan wa JK".

Watu hao wamekuwa akiendesha siasa hizi chafu za kuiba kura za wengine na kuendesha zoezi la kumchafua Rais Kikwete.

Mytake: Mhe. Sitta na familia yake pamoja na genge lao waelewe Urais hautafutwi kwa kulazimishwa wala kumchafua mkuu wa nchi. Rais hupangwa na Mungu.
 
Na sisi tumegundua ukifika usiku wanamuwekea sitta kura Hahahahaha makondom umebugi na mtoto wa sitta gemu ya kingese sana hii,haya Membe makondom kakugeuka kwenda kwa baba yake wakufikia tena wanasema wamechoka usultani hahahaahhaah
 
suzan lema

Hata kina Riz Moko walifanya haya, ni dhahiri familia zimeona kuna kunufaika sana na ngazi hiyo kuu ya uongozi nchini!
 
Last edited by a moderator:
Hakuna marefu tasiyokuwa na ncha pia hakuna mwanzo usiokuwa na mwisho. Wtz yetu macho ila mwisho wa siku wakuamua ni sisi.
 
Mwakibinga nae eti anajiita mtoto wa Sitta aise.

Maisha hayana adabu
 
Urais hauji kwa kura za mitandaoni, so naive..hata afoji vipi...kweli binadMu hatuna shukrani huyuhuyu aliemzawadia uwaziri leo hii anamkashifu.
 
Samuel Sitta hafai popote.
Politically, Samuel Sitta is in coffin condition.
 
Hao watoto wamechelewa sana. Kama wangetaka baba yao Sitta awe rais wa nchi hii, basi wangemshauri afuate maoni ya wananchi wakati wa bunge maalum la katiba.
 
sio kila anayepiga kura anaandika jina nami nimepiga kura baada ya kusoma hapa lkn sikuandika chochote km wanavyolazimisha team lowasa!!
 
* Unaongozwa na watoto wa Sitta

* Paul Makonda ahusishwa
attachment.php

Katika hali inayoonekana kuzidiwa na kulazimisha mambo ili kupaisha juu chati ya Waziri wa Uchukuzi, Mhe. Samweli Sitta anayetajwa tajwa kutaka kumrithi Rais Kikwete, watoto wake wameingia kwenye kibarua kigumu cha kuandaa mtandao wa kumpigia kura fake Sitta.

Watoto hao wa Mhe. Sitta waitwao John Sitta na Benjamin Sitta wanaoishi Washington DC, Marekani wameamua kufungua blog inayoitwa KIPIMA JOTO na kuweka post mbili ambazo watu wamekuwa wakizipigia kura za kimkakati za kupaisha juu mtandao wa Sitta katika mbio za urais.

Katika mtandao huo wameweka post mbili ambapo post ya kwanza inayoonekana inauliza "who is the female president do we need?" iliyowekwa siku ya Jumatatu ya April 6, 2015; Na post ya pili iliyowekwa siku ya Ijumaa ya April 3, 2015 inauliza "Ni nani Rais ajaye wa Tanzania?".

Familia hiyo ya Sitta inayoongozwa na mtoto wake aitwaye John Sitta amekuwa akiwatumia ujumbe marafiki zake mbalimbali kuwaambia wampigie kura baba yake ( Waziri Sitta) kura kwa wingi na wasambaze ujumbe huo kwa wenzao ili wampigie kura Sitta tu na kuachana na wengine.

Tendo lingine linalofanywa na John (mtoto wa Sitta) ni kupunguza kura za wagombea wengineo ili kumfanya baba yake Samwel Sitta aonekana anakubalika zaidi kumrithi Rais Kikwete mwaka huu.

John amekuwa akiifanya kazi hiyo kwa kushirikiana na ndugu yake aitwaye Benjamin Sitta kusambaza ujumbe kwa marafiki zao waliopo nchi za nje.

Pia wamekuwa wakimtumia zaidi Mkuu wa wilaya ya Kinondoni, Paul Makonda kusambaza taarifa za kumpigia kura Sitta kwa watu mbalimbali waliopo Tanzania.

Mbaya zaidi watu hawa (John, Benjamin na Paul Makonda) wamekuwa wakimchafua Rais Kikwete kwa kuwaambia kuwa wampigie kura kwa wingi Sitta ili wammalize JK ambaye anaonekana dhahiri kutaka kumrithisha Urais Ndugu yake aitwaye Bernard Membe.

Kampeni yao hiyo wameipa jina la "Mpigie kura Sitta upinge utawala wa kisultan wa JK".

Watu hao wamekuwa akiendesha siasa hizi chafu za kuiba kura za wengine na kuendesha zoezi la kumchafua Rais Kikwete.

Mytake: Mhe. Sitta na familia yake pamoja na genge lao waelewe Urais hautafutwi kwa kulazimishwa wala kumchafua mkuu wa nchi. Rais hupangwa na Mungu.

Juzi wamemchakachua lowasa lakini kwa mujibu wa wataalamu TCRA alipata asilimia 78
 
Tunachokisema ni kwamba Sitta na wanao mnafanya game ya kijinga sana hata kama unautaka urais si ujipange?
 
Eti kurra za sitta zinapatikana kuanzia saa saba usiku hahahahhah
 
isn't samwel sitta that thug robbed tanzanians of their new constitution?
 
Niwatoe hofu tu kuwa, Katika kinyang'anyiro cha Urais Tanzania ukilinganisha wagombea walioonesha nia na ambao hawajajitokeza, mwenye sifa ya nafasi hiyo ni LOWASSA TU, siongei kwa ushabiki bali kwa uhalisia ninaoupata nikiwa kwa FIELD OPERATION, Sitta hana nguvu hata kidogo ya kuingia katika mapambano na hata Magufuli ndiyo ashindane na EDO.

Katika blog au website kuna kitu tunakiita HTML, hizi ndio ambazo zinahusika katika post ambazo mtu hutaka Ku publish, uwezo wa kuzichezea au ku edit huwa ni matakwa ya Author ambaye ndiye anaye run either web au blog.

Kwa mantik hiyo hao vijana wa sitta wanachokifanya ni kuingia kwenye hizo HTML za post ya kura na kuedit matokea kwa kubadilisha HTML za jina la EDO na kulihamishia ktk HTML kwenye post yenye jina la SITTA.

My take: tuendelee kupiga kura ila tujue kuwa huo mchezo upo na kikubwa ni kuingia kwa FIELD ili tuwe na watu wakutosha kwa mtaa.
 
Niwatoe hofu tu kuwa, Katika kinyang'anyiro cha Urais Tanzania ukilinganisha wagombea walioonesha nia na ambao hawajajitokeza, mwenye sifa ya nafasi hiyo ni LOWASSA TU, siongei kwa ushabiki bali kwa uhalisia ninaoupata nikiwa kwa FIELD OPERATION, Sitta hana nguvu hata kidogo ya kuingia katika mapambano na hata Magufuli ndiyo ashindane na EDO.

Katika blog au website kuna kitu tunakiita HTML, hizi ndio ambazo zinahusika katika post ambazo mtu hutaka Ku publish, uwezo wa kuzichezea au ku edit huwa ni matakwa ya Author ambaye ndiye anaye run either web au blog.

Kwa mantik hiyo hao vijana wa sitta wanachokifanya ni kuingia kwenye hizo HTML za post ya kura na kuedit matokea kwa kubadilisha HTML za jina la EDO na kulihamishia ktk HTML kwenye post yenye jina la SITTA.

My take: tuendelee kupiga kura ila tujue kuwa huo mchezo upo na kikubwa ni kuingia kwa FIELD ili tuwe na watu wakutosha kwa mtaa.[/QUvOTE]
Asante Comrade kwa ufafanuzi murua hakika Lowassa atosha
 
Back
Top Bottom