Sitosahau; Supu ya Nguruwe ilinikosesha sare ya shule.

Sitosahau; Supu ya Nguruwe ilinikosesha sare ya shule.

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Posts
8,846
Reaction score
7,904
katika likizo ya mhula wa kwanza miaka ya 90- nilipewa pesa kiasi cha sh2000 nikajinunulie sare za shule kaptura 1000+1000 shati
Njia iliyokuwa inaingia sokoni kwa upande wa nilikotokea kulikuwa na wapishi wengi wa Supu ya nguruwe iliyokatwa katwa mapande makubwa makubwa ya nusu kilo na yakichemshwa huvimba na kuwa makubwa kama kilo 1 hivi.
Mapande hayo yaliuzwa sh500 uchovu wa kutembea umbali na njaa nilijishitukia napitia kila sufuria kuonja mchuzi nilianza sufuria la kwanza naonja hadi la 7 nilipofika la 8 uvumilivu ulinishinda

Hakika nilipo onja namba8 Supu ilikuwa tamu sana na watu wengi walipanga foleni maana huyu alikuwa anakupa Supu kwa 600 na anakuongezea ndizi 2 nilinunua Supu ya 600 nikajaziwa bakuri kubwa na ndizi 2 sikushiba nikaongeza bakuri lingine la 600

Nikawa nimetumia pesa ya kununulia sare nikabakia na 800 ilikuwa haitoshi hata nguo moja nikarudi nyumbani mikono mitupu.

Yaliyonikuta siwezi kusimulia ngoja iendelee kuwa siri yangu na Baba yangu mzee mkatili sana.
 
Wee malizia tu kisa chote kuchapwa lazima ilikupata na kingine.............
 
Wee malizia tu kisa chote kuchapwa lazima ilikupata na kingine.............
Bora angenichapa tu alinifunga kamba akaniweka ktk Dari ya jikoni afu akapasha kuni mbichi zikatoa moshi na akaweka pilipili motoni usiku kucha
Mungu ni mwema ningekufa
 
Bora angenichapa tu alinifunga kamba akaniweka ktk Dari ya jikoni afu akapasha kuni mbichi zikatoa moshi na akaweka pilipili motoni usiku kucha
Mungu ni mwema ningekufa
Dah! Hakika Mungu ni mwema
 
Bora angenichapa tu alinifunga kamba akaniweka ktk Dari ya jikoni afu akapasha kuni mbichi zikatoa moshi na akaweka pilipili motoni usiku kucha
Mungu ni mwema ningekufa
Pole ila arikulekebisha hujarudia tena kula ada
 
katika likizo ya mhula wa kwanza miaka ya 90- nilipewa pesa kiasi cha sh2000 nikajinunulie sare za shule kaptura 1000+1000 shati
Njia iliyokuwa inaingia sokoni kwa upande wa nilikotokea kulikuwa na wapishi wengi wa Supu ya nguruwe iliyokatwa katwa mapande makubwa makubwa ya nusu kilo na yakichemshwa huvimba na kuwa makubwa kama kilo 1 hivi.
Mapande hayo yaliuzwa sh500 uchovu wa kutembea umbali na njaa nilijishitukia napitia kila sufuria kuonja mchuzi nilianza sufuria la kwanza naonja hadi la 7 nilipofika la 8 uvumilivu ulinishinda

Hakika nilipo onja namba8 Supu ilikuwa tamu sana na watu wengi walipanga foleni maana huyu alikuwa anakupa Supu kwa 600 na anakuongezea ndizi 2 nilinunua Supu ya 600 nikajaziwa bakuri kubwa na ndizi 2 sikushiba nikaongeza bakuri lingine la 600

Nikawa nimetumia pesa ya kununulia sare nikabakia na 800 ilikuwa haitoshi hata nguo moja nikarudi nyumbani mikono mitupu.

Yaliyonikuta siwezi kusimulia ngoja iendelee kuwa siri yangu na Baba yangu mzee mkatili sana.
Chai hii

Mwaka90 sh 500 Ilikuwa pesa kubwa sana huwez kuinunua sup ya kitimoto
 
Back
Top Bottom