Sitasahau siku niliyofungiwa Mshahara

Sitasahau siku niliyofungiwa Mshahara

Nimecheka sanaa kwa hakika! Huyu mleta mada hawezi vumilia utani wala maneno maana kazira mapema sana kama masikhara vile Mara anatoa hadi viapo vya kutoendelea haswa!

Sent from my TECNO KB7j using JamiiForums mobile app
 
Ujinga, tueleze ulifungiwaje mshahara kama kichwa cha habari kinavojieleza mambo ya ulikutana na msichana hajapima ndio vinini?
Tuna mambo mengi ya kufanya mkuu eleza jambo lako tusome tuendelee na mambo mengine
Haha,boss mbona kama unafosi kama vile lazima haha, umenifurahisha! ila kweli ka deviate kidogo kwenye mada

Sent from my TECNO KB7j using JamiiForums mobile app
 
Hivi kama mnajua hamuwezi kumaliza uzi huwa mnaanzisha wa nini???sidhani kama ni story ndefu yenye kuhitaji episodes kama mimovie ya kibongo kuweka ma miziki soundtrack nusu saaa...
 
Marangu TC hapo mbwa wewe
Ntakufuata hapo TPBC mwanza nimpe copy boss wako hili tusi.Wewe unaitwa Jafari.Jishaue na ID yako fake tunakujua.Shoboka tu
 
Ntakufuata hapo TPBC mwanza nimpe copy boss wako hili tusi.Wewe unaitwa Jafari.Jishaue na ID yako fake tunakujua.Shoboka tu
Mtumishi gani wa serikali unakua hivi
 
Back
Top Bottom