Sitasahau: chupuchupu Kisebengo ningeumbuka

Kisebengo Kibobori

JF-Expert Member
Oct 29, 2016
297
500
Sijui ningeiweka wapi hii sura yng jaman...
Kwa jins ninavyoonekana mwanaume mtanashati mcheshi na mwenye confidence nisiejua kukwepesha macho pindi niongeapo na mwanamke kila mwanamke huamin kwmba muonekano wangu wa nje huakisi uwezo wng kitandan ningepata fedheha ya karne endapo ningeshindwa kuondoa gar kwny folen baada ya taa ya kijan kuwashwa...

Wakuu nisiwachoshe mchongo uko hv...
Kuna bint tunafanya nae kaz kwny taasis moja lkn idara tofauti na ni nadra sana kukutana tukiwa kazini, ilitokea coinsidence tulionana mara ya kwnza kwenye party ambapo wote tulialikwa sasa tukakaa meza moja na huyu mtoto na ndipo tulipozoeana na baada ya hapo tukaanza kuwasiliana mpaka tukawa wapenz...

Kama kawaida yangu sipendag kuwa mpnz mtazamaji so nkaomba papuch bila hiyana sweet manka akaruhusu akapanga na siku ambayo ilikuwa inaamkia public holiday tulivyotoka job nkaenda nae kwake then kwny sa1usk tukaondka nkaenda nae kwngu...

Muda ukipofika tukaingia dimban nkaanza kupmpigisha story tamutamu zakumlainisha then tukaanza foreplay taratibu kwa wakati wote huo dushe limesimama NDIIII na binti hapo kashakuwa hooooi nkaona huu ndio muda mubashara wa kumtawanya miguu nitupie kirungu...

Laaaa haulaaa hapo ndipo siku yangu ilipoharibikia kwan jamaa alishuka ghafla na kulala doooro ikawa kama chuchu ya ng'ombe... Daaah aisee sio kwa kupanic kuleee...

Nkaanza kuwaza huyu mtoto atanichukuliaje yaan chats zote zile kumbe nlichomwitia ni hiki nkawavuta mpka marafik zake wa kike ambao baadh yao pia ni marafik zangu wakizipata hizi stori itakuwaje ntaonekanaje mm hz swaga zote nmeomba papuch nkapewa tena burrreee halafu nmechemsha nitoe kisingzio gan?? Au tuahirishe mpka siku nyngne na hyo siku nyngne atakubali kuja?? Kama akikataa ntapata wp fursa nyngne ya kuondoa uteja kwa huyu mtoto... Nkaomba Mungu anisamehe nafanya dhambi lakini aniepushe na hii fedheha..

Sasa wakati najiuliza haya yote sweet manka akapitsha mkono akaona ngoma imepoa doooh... Nkawa nasubiri response yake...

Hakika sijawah kuona msichana muelewa na mwenye busara kama huyu baada ya kuona nmepanic akanikumbatia na kuanza kuninong'oneza kwa saut ya upole very romantic akisema "usijali nakupenda mno na nakuamini ndio maana nmekukabidh mwili wangu ulichonacho hakuna mwanaume alienacho unachoweza kukifanya wewe hakuna mwanaume mwingne anaweza kukifanya mapenz yako ni matam tangu nimezaliwa sijawah kukojozwa kwenye foreplay lkn kwako imewezkana ntaenjoy mapenz yako naamini na ww utaenjoy ya kwng...

na blah blah kibao" wakat akiyasema hayo mkono wake mmoja ulikuwa ukimassage dushe na korodan zangu baada ya dk kama 10 hivi nkaone mnara unasoma 4G akaipaka mate akaitafutia njia mwenyewe nkajikuta ipo ndani ya papuch ya motoooo...

Tukapga show moja hatar plus dirty talks tulizokua tunaongeleshana nkajikuta kwa mara ya kwnza goli la kwanza linachukua zaid ya dk40...

KAMA USINGEKUWA UBUNIFU WA HUYU MANKA, KISEBENGO NINGEATHIRIKA SANA KISAIKOLOJIA NA INGECHUKUA MUDA KURUDIA HALI YANGU YA KAWAIDA

My take ni kwa ladies ukiona dushe inagoma usidhanie jamaa ni poz kwa poz wakati mwngne inatokeaga tu kwa sababu tofauti tofauti mpe jamaa courage atagain speed na utagegedwa mpka ushangae...
 

JipuKubwa

JF-Expert Member
Jun 1, 2013
2,222
2,000
Sijui ningeiweka wapi hii sura yng jaman...
Kwa jins ninavyoonekana mwanaume mtanashat mcheshi na mwenye confidence nisiejua kukwepesha macho pindi niongeapo na mwanamke kila mwanamke huamin kwmba muonekano wng wa nje huakis uwezo wng kitandan ningepata fedheha ya karne endapo ningeshindwa kuondoa gar kwny folen baada ya taa ya kijan kuwashwa...
wakuu nisiwachoshe mchongo uko hv...
Kuna bint tunafanya nae kaz kwny taasis moja lkn idara tofaut na ni nadra sana kukutana tukiwa kazin, ilitokea coinsidence tulionana mara ya kwnza kwny party ambapo wote tulialikwa sasa tukakaa meza moja na huyu mtoto na ndipo tulipozoeana na baada ya hapo tukaanza kuwasiliana mpka tukawa wapenz...
Kama kawaida yng sipendag kuwa mpnz mtazamaji so nkaomba papuch bila hiyana sweet manka akaruhusu akapanga na siku ambayo ilikuwa inaamkia public holiday tulivyotoka job nkaenda nae kwake then kwny sa1usk tukaondka nkaenda nae kwngu...
Muda ukipofika tukaingia dimban nkaanza kupmpigsha story tamutamu zakumlainisha then tukaanza foreplay taratibu kwa wakati wote huo dushe limesimama NDIIII na binti hapo kashakuwa hooooi nkaona huu ndio muda mubashara wa kumtawanya miguu nitupie kirungu... Laaaa haulaaa hapo ndipo siku yng ilipoharibikia kwan jamaa alishuka ghafla na kulala doooro ikawa kama chuchu ya ng'ombe... Daaah aisee sio kwa kupanic kuleee...
Nkaanza kuwaza huyu mtoto atanichkuliaje yan chats zote zile kumbe nlichomwitia ni hiki nkawavuta mpka marafik zake wa kike ambao baadh yao pia ni marafik zng wakizpata hz stor itakuaj ntaonekanaj mm hz swaga zote nmeomba papuch nkapewa tena burrreee halafu nmechemsha nitoe kisngzio gn?? Au tuahirishe mpka siku nyngne na hyo siku nyngne atakubali kuja?? Kama akikataa ntapata wp fursa nyngne ya kuondoa uteja kwa huyu mtoto... Nkaomba Mungu anisamehe nafanya dhambi lkn aniepushe na hii fedheha..
Sasa wakat najiuliza haya yote sweet manka akapitsha mkono akaona ngoma imepoa doooh... Nkawa nasbr response yake...
Hakika sijawah kuona msichana muelewa na mwnye busara kama huyu baada ya kuona nmepanic akanikumbatia na kuanza kuninong'oneza kwa saut ya upole vr romantic akisema "usijali nakupenda mno na nakuamin ndio maana nmekukabidh mwili wng ulichonacho hakuna mwanaume alienacho unachoweza kukifanya ww hakuna mwanaume mwngne anaweza kukifanya mapenz yako ni matam tangu nmezaliwa sijawah kukojozwa kwny foreplay lkn kwako imewezkana ntaenjoy mapenz yako naamjn naww utaenjoy ya kwng... na blah blah kibao" wakat akiyasema hayo mkono wake mmoja ulikuwa ukimassage dushe na korodan zng baada ya dk kama10 hv nkaone mnara unasoma 4G akaipaka mate akaitafutia njia mwenyew nkajikuta ipo ndan ya papuch ya motoooo...
Tukapga show moja hatar plus dirty talks tulizokua tunaongeleshana nkajikuta kwa mara ya kwnza goli la kwanza linachkua zaid ya dk40...
KAMA USINGEKUWA UBUNIFU WA HUYU MANKA, KISEBENGO NINGEATHIRIKA SANA KISAIKOLOJIA NA INGECHUKUA MUDA KURUDIA HALI YNG YA KAWAIDA
My take ni kwa ladies ukiona dushe inagoma usidhanie jamaa ni poz kwa poz wakat mwngne inatokeaga tu kwa sababu tofaut tofaut mpe jamaa courage atagain speed na utagegedwa mpka ushangae...
Nimecheka sana kwa staili yako ya uwasilishaji
 

ctc database

JF-Expert Member
Jul 6, 2016
202
250
Sijui ningeiweka wapi hii sura yng jaman...
Kwa jins ninavyoonekana mwanaume mtanashat mcheshi na mwenye confidence nisiejua kukwepesha macho pindi niongeapo na mwanamke kila mwanamke huamin kwmba muonekano wng wa nje huakis uwezo wng kitandan ningepata fedheha ya karne endapo ningeshindwa kuondoa gar kwny folen baada ya taa ya kijan kuwashwa...
wakuu nisiwachoshe mchongo uko hv...
Kuna bint tunafanya nae kaz kwny taasis moja lkn idara tofaut na ni nadra sana kukutana tukiwa kazin, ilitokea coinsidence tulionana mara ya kwnza kwny party ambapo wote tulialikwa sasa tukakaa meza moja na huyu mtoto na ndipo tulipozoeana na baada ya hapo tukaanza kuwasiliana mpka tukawa wapenz...
Kama kawaida yng sipendag kuwa mpnz mtazamaji so nkaomba papuch bila hiyana sweet manka akaruhusu akapanga na siku ambayo ilikuwa inaamkia public holiday tulivyotoka job nkaenda nae kwake then kwny sa1usk tukaondka nkaenda nae kwngu...
Muda ukipofika tukaingia dimban nkaanza kupmpigsha story tamutamu zakumlainisha then tukaanza foreplay taratibu kwa wakati wote huo dushe limesimama NDIIII na binti hapo kashakuwa hooooi nkaona huu ndio muda mubashara wa kumtawanya miguu nitupie kirungu... Laaaa haulaaa hapo ndipo siku yng ilipoharibikia kwan jamaa alishuka ghafla na kulala doooro ikawa kama chuchu ya ng'ombe... Daaah aisee sio kwa kupanic kuleee...
Nkaanza kuwaza huyu mtoto atanichkuliaje yan chats zote zile kumbe nlichomwitia ni hiki nkawavuta mpka marafik zake wa kike ambao baadh yao pia ni marafik zng wakizpata hz stor itakuaj ntaonekanaj mm hz swaga zote nmeomba papuch nkapewa tena burrreee halafu nmechemsha nitoe kisngzio gn?? Au tuahirishe mpka siku nyngne na hyo siku nyngne atakubali kuja?? Kama akikataa ntapata wp fursa nyngne ya kuondoa uteja kwa huyu mtoto... Nkaomba Mungu anisamehe nafanya dhambi lkn aniepushe na hii fedheha..
Sasa wakat najiuliza haya yote sweet manka akapitsha mkono akaona ngoma imepoa doooh... Nkawa nasbr response yake...
Hakika sijawah kuona msichana muelewa na mwnye busara kama huyu baada ya kuona nmepanic akanikumbatia na kuanza kuninong'oneza kwa saut ya upole vr romantic akisema "usijali nakupenda mno na nakuamin ndio maana nmekukabidh mwili wng ulichonacho hakuna mwanaume alienacho unachoweza kukifanya ww hakuna mwanaume mwngne anaweza kukifanya mapenz yako ni matam tangu nmezaliwa sijawah kukojozwa kwny foreplay lkn kwako imewezkana ntaenjoy mapenz yako naamjn naww utaenjoy ya kwng... na blah blah kibao" wakat akiyasema hayo mkono wake mmoja ulikuwa ukimassage dushe na korodan zng baada ya dk kama10 hv nkaone mnara unasoma 4G akaipaka mate akaitafutia njia mwenyew nkajikuta ipo ndan ya papuch ya motoooo...
Tukapga show moja hatar plus dirty talks tulizokua tunaongeleshana nkajikuta kwa mara ya kwnza goli la kwanza linachkua zaid ya dk40...
KAMA USINGEKUWA UBUNIFU WA HUYU MANKA, KISEBENGO NINGEATHIRIKA SANA KISAIKOLOJIA NA INGECHUKUA MUDA KURUDIA HALI YNG YA KAWAIDA
My take ni kwa ladies ukiona dushe inagoma usidhanie jamaa ni poz kwa poz wakat mwngne inatokeaga tu kwa sababu tofaut tofaut mpe jamaa courage atagain speed na utagegedwa mpka ushangae...
Du pole Na ushukuru ulipata mtu sahihi Na Kwa wakati sahihi. Siku nyingine usipanic
 

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Aug 13, 2015
8,056
2,000
Samahani unaweza kufanya utaratibu hilo jina la kwanza ukaliondoa ? maana mwanzo nilidhani ni wa upande ule kumbe mwenzetu kabisa kiroho Safi tu ndugu yangu jaribu kulibadilisha
 

jerryf

JF-Expert Member
Nov 5, 2013
200
250
Kweli we ni mwanaume wa dar dk 40 haujawahi piga mzig mzee usiseme tena kwa sauti
 

Kisebengo Kibobori

JF-Expert Member
Oct 29, 2016
297
500
Nyingine zinakua kama zimepata pancha hata ufanyeje .......waiiiiii ni kuvaa na kusepa siku ikisimama nitarudi
Hapo ndio utakua umeharibu mama utampa tension ya kudumu kila akikuona confidence yoote inaisha... Kwa mwanaume bora uaibike kwny mengine sio hili mkuu
 

mashishanga

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
612
500
Sijui ningeiweka wapi hii sura yng jaman...
Kwa jins ninavyoonekana mwanaume mtanashati mcheshi na mwenye confidence nisiejua kukwepesha macho pindi niongeapo na mwanamke kila mwanamke huamin kwmba muonekano wangu wa nje huakisi uwezo wng kitandan ningepata fedheha ya karne endapo ningeshindwa kuondoa gar kwny folen baada ya taa ya kijan kuwashwa...

Wakuu nisiwachoshe mchongo uko hv...
Kuna bint tunafanya nae kaz kwny taasis moja lkn idara tofauti na ni nadra sana kukutana tukiwa kazini, ilitokea coinsidence tulionana mara ya kwnza kwenye party ambapo wote tulialikwa sasa tukakaa meza moja na huyu mtoto na ndipo tulipozoeana na baada ya hapo tukaanza kuwasiliana mpaka tukawa wapenz...

Kama kawaida yangu sipendag kuwa mpnz mtazamaji so nkaomba papuch bila hiyana sweet manka akaruhusu akapanga na siku ambayo ilikuwa inaamkia public holiday tulivyotoka job nkaenda nae kwake then kwny sa1usk tukaondka nkaenda nae kwngu...

Muda ukipofika tukaingia dimban nkaanza kupmpigisha story tamutamu zakumlainisha then tukaanza foreplay taratibu kwa wakati wote huo dushe limesimama NDIIII na binti hapo kashakuwa hooooi nkaona huu ndio muda mubashara wa kumtawanya miguu nitupie kirungu...

Laaaa haulaaa hapo ndipo siku yangu ilipoharibikia kwan jamaa alishuka ghafla na kulala doooro ikawa kama chuchu ya ng'ombe... Daaah aisee sio kwa kupanic kuleee...

Nkaanza kuwaza huyu mtoto atanichukuliaje yaan chats zote zile kumbe nlichomwitia ni hiki nkawavuta mpka marafik zake wa kike ambao baadh yao pia ni marafik zangu wakizipata hizi stori itakuwaje ntaonekanaje mm hz swaga zote nmeomba papuch nkapewa tena burrreee halafu nmechemsha nitoe kisingzio gan?? Au tuahirishe mpka siku nyngne na hyo siku nyngne atakubali kuja?? Kama akikataa ntapata wp fursa nyngne ya kuondoa uteja kwa huyu mtoto... Nkaomba Mungu anisamehe nafanya dhambi lakini aniepushe na hii fedheha..

Sasa wakati najiuliza haya yote sweet manka akapitsha mkono akaona ngoma imepoa doooh... Nkawa nasubiri response yake...

Hakika sijawah kuona msichana muelewa na mwenye busara kama huyu baada ya kuona nmepanic akanikumbatia na kuanza kuninong'oneza kwa saut ya upole very romantic akisema "usijali nakupenda mno na nakuamini ndio maana nmekukabidh mwili wangu ulichonacho hakuna mwanaume alienacho unachoweza kukifanya wewe hakuna mwanaume mwingne anaweza kukifanya mapenz yako ni matam tangu nimezaliwa sijawah kukojozwa kwenye foreplay lkn kwako imewezkana ntaenjoy mapenz yako naamini na ww utaenjoy ya kwng...

na blah blah kibao" wakat akiyasema hayo mkono wake mmoja ulikuwa ukimassage dushe na korodan zangu baada ya dk kama 10 hivi nkaone mnara unasoma 4G akaipaka mate akaitafutia njia mwenyewe nkajikuta ipo ndani ya papuch ya motoooo...

Tukapga show moja hatar plus dirty talks tulizokua tunaongeleshana nkajikuta kwa mara ya kwnza goli la kwanza linachukua zaid ya dk40...

KAMA USINGEKUWA UBUNIFU WA HUYU MANKA, KISEBENGO NINGEATHIRIKA SANA KISAIKOLOJIA NA INGECHUKUA MUDA KURUDIA HALI YANGU YA KAWAIDA

My take ni kwa ladies ukiona dushe inagoma usidhanie jamaa ni poz kwa poz wakati mwngne inatokeaga tu kwa sababu tofauti tofauti mpe jamaa courage atagain speed na utagegedwa mpka ushangae...
Pia umesahau wanaume Wa dar chips mayai zinawaangusha, mikoani huko asubh ugali mkubwaaa na maziwaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom