Sitaisahau timu ya Newcastle katika maisha yangu

Sitaisahau timu ya Newcastle katika maisha yangu

Robbykan

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Posts
509
Reaction score
470
Wakuu mm nimekuwa mmoja Kati ya watu wanaoamini katika betting. Juzi jumamoc Nimeweka mkeka Wang meridianbet Kwa dau la elfu hamsin na possible winning ilikua million 26 nilijiachia kwa hicho kiac Kwa kuwa Nilikuw nimetoka kula Laki nne wiki iliyopita.

Hyo cku Newcastle alikuw Nyumbani akicheza Na Wolverhampton Na yenyew ilikua Ndani ya mkeka Wang Daaah filimbi ya mwisho Newcastle kalala mbili bila Nyumbani kwake..
Hiyo cku ya jumamoc Ckulala kabisa wala kula chochote.. Imeniuma Sana Mpaka Leo najiona kama napungukiwa Na kitu akilini mwangu maana timu moja ndo imeharibu million 26.nikaishia kula Laki moja na themanini.


DAAAH AMA KWELI HUU MCHEZO HAUHITAJI HASIRA.
 
Wakuu mm nimekuwa mmoja Kati ya watu wanaoamini katika betting. Juzi jumamoc Nimeweka mkeka Wang meridianbet Kwa dau la elfu hamsin na possible winning ilikua million 26 nilijiachia kwa hicho kiac Kwa kuwa Nilikuw nimetoka kula Laki nne wiki iliyopita.

Hyo cku Newcastle alikuw Nyumbani akicheza Na Wolverhampton Na yenyew ilikua Ndani ya mkeka Wang Daaah filimbi ya mwisho Newcastle kalala mbili bila Nyumbani kwake..
Hiyo cku ya jumamoc Ckulala kabisa wala kula chochote.. Imeniuma Sana Mpaka Leo najiona kama napungukiwa Na kitu akilini mwangu maana timu moja ndo imeharibu million 26.nikaishia kula Laki moja na themanini.


DAAAH AMA KWELI HUU MCHEZO HAUHITAJI HASIRA.

Acha uongo mkuu, Meridianbet mwisho kula ni mil 10.
 
Huu ni ukurasa wa matangazo madogo madogo....sijalielewa tangazo lako..
 
We Unafikr ile ya kwenye mtandao c ndyo kk.. Watu wanaenda live sehemu ya kubetia bro.. Usibishe kitu ambacho hukifahamu
 
We Unafikr ile ya kwenye mtandao c ndyo kk.. Watu wanaenda live sehemu ya kubetia bro.. Usibishe kitu ambacho hukifahamu

Bro acha uongo, chukua ticket uliyobetia huko kwenye sehemu ya kubetia, angalia kwa chini kabisa kuna kipengele cha vigezo na masharti, maximum ni mil 10.

Over.
 
Unalazimisha vitu usivyovijua bro

Acha uongo, unatafuta sifa kwa uongo!

Weka ticketi yako hapa au ticket yoyote ya Meridian inayovuka mil 10, mimi nakupa laki moja cash.

Ukishindwa usinipe hata shilingi, ila ukubali tu kwamba umedanganya.
 
Si kuna siku ulipata laki nne? Ya leo ndio kinyume ya siku ile ya ushindi....kubali kushindwa.
 
Kuna kundi la betting wazee anayehitaji aje PM
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom