Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sisi Watanzania na double standards

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Geza Ulole, Jun 11, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,215
    Likes Received: 1,408
    Trophy Points: 280
    Inachekesha, kipindi Richard na Mwisho wanawameng'enyua dada wa nchi za watu tulifurahia kwa nguvu zoote! Sasa dada yetu Bhoke kaminywa tunawika ati ametuaibisha! tuache mambo ya ajabu ni peremende zake! heheheheh...
     
Loading...