Sirro: Mjimwage mpendavyo sikuu ya Uhuru, Maulid


comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
7,329
Likes
3,819
Points
280
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
7,329 3,819 280

Dar es Salaam: Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam, limesema kuwa limejipanga kuimarisha utulivu na amani kuelekea Sikukuu ya Uhuru itakayofanyika Desemba 9 mwaka huu na Sikukuu ya Maulid itakayofanyika Desemba 12 mwaka huu.

Akizungumza na waandishi wa habari, Kamishna wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam, CP Simon Sirro, alisema wananchi wajimwage mitaani na wasiwe na shaka yoyote ya kiusalama pia wajitokeze kwa wingi katika sherehe hizo ili kusherehekea sikukuu kwa utulivu na amani kwani kutakuwa na doria za jeshi la polisi kuzunguka maeneo ya fukwe za bahari, mikusanyiko ya watu na maeneo mengine ya jiji la Dar.

Ametoa rai kwa wazazi wenye watoto wadogo kutokuwaacha watangetange hovyo peke yao mitaani na wasiache nyumba zao bila mwangalizi kwani wahalifu wanaweza kutumia mwanya huo kufanya uharifu huku akikataza disko toto.

Wakati huohuo, Sirro alisema jeshi la polisi kwa kipindi cha Desemba 2 mwaka huu limefanikiwa kukusanya Tsh.451,590,000/= kupitia tozo za makosa mbalimbali ya usalama barabarani na kuingizia serikali mapato ya ndani.

“Jumla ya vyombo vya moto vilivyokamatwa ni 13,496, ambapo pikipiki ni 1,296, daladala zilizokamatwa ni 5,713 na magari binafsi pamoja na malori ni 7,783,” alisema.

Kwa upande mwingine alisema watuhumiwa sugu 103 wamefanikiwa kukamatwa kwa makosa mbalimbali likiwemo la unyang’anyi wa kutumia nguvu, kuvunja nyumba usiku na kuiba, kucheza kamari, wizi wa magari na wizi kutoka maungoni.

Chanzo: TBC
 
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,045
Likes
8,774
Points
280
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,045 8,774 280
Sirro ajatumbuliwa tu?
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,071
Likes
8,389
Points
280
Age
29
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,071 8,389 280
Siro anafanya kazi yake kitaaluma na busara.

Dah long weekend
 
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2016
Messages
846
Likes
824
Points
180
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2016
846 824 180
Nampenda kamanda wetu sirro tuko pamoja kamandaaa. Maaamaa unafanya kazi kitaaruma zaidi.
 
LH XiV

LH XiV

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2016
Messages
348
Likes
346
Points
80
LH XiV

LH XiV

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2016
348 346 80
Je intelejensia yao kwenye hii haionyeshi kuwapo kwa vuruguu?
Au kwa kuwa wale wanaofanya vurugu wapo nje ya nchi?
 
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
7,329
Likes
3,819
Points
280
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
7,329 3,819 280
Mods rekebisheni pale kwenye title neno sikuu lisomeke sikukuu za .....
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,682
Likes
1,333
Points
280
Age
58
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,682 1,333 280
bado kuna aja ya kukubaliana na wazo la gogo la shamba kwamba,badala ya kwenda uwanjani nauli zetu tuwatumie watanzania wenzetu waliopatwa na tetemeko Kagera kwani kidogokidogo ujaza kibaba
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
8,396
Likes
17,605
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
8,396 17,605 280
Hiyo siku ya Uhuru wanamaanisha wataimarisha ulinzi uwanjani au!! Maana kama mtaani hakuna mtu ambaye husherehekea kwa kunywa, kula na kuvaa kwa sababu ya siku ya Uhuru
 
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
7,329
Likes
3,819
Points
280
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
7,329 3,819 280
Katika Makamanda wa kanda maalumu ya Dsm CP Simon N.Sirro yupo vizuri mno katika operesheni wakati wa kutekeleza majukumu yake.Huyu nahisi anaweza kuongezewa muda baadae
 
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
2,908
Likes
2,529
Points
280
Age
49
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
2,908 2,529 280
bado kuna aja ya kukubaliana na wazo la gogo la shamba kwamba,badala ya kwenda uwanjani nauli zetu tuwatumie watanzania wenzetu waliopatwa na tetemeko Kagera kwani kidogokidogo ujaza kibaba
Ungeanza na Mbowe aliyeenda ulaya kwenda kuchafua taswira ya Tanzania badala ya kuwapa hizo nauli wahanga wa tetemeko kagera
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,177
Likes
40,607
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,177 40,607 280
Wale wanaotembeaga nusu uchi sasa kwa kauli ya Sirro si ndio watatembea uchi kabisa?
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,682
Likes
1,333
Points
280
Age
58
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,682 1,333 280
Ungeanza na Mbowe aliyeenda ulaya kwenda kuchafua taswira ya Tanzania badala ya kuwapa hizo nauli wahanga wa tetemeko kagera
umefanya la maana kumkumbusha Mbowe na mimi nakubaliana na hoja yako basi mkumbushe na Juma Ponda Mali labda wewe atakusikia
 
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
7,329
Likes
3,819
Points
280
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
7,329 3,819 280
Wale wanaotembeaga nusu uchi sasa kwa kauli ya Sirro si ndio watatembea uchi kabisa?
Kamanda amewaambia wajimwage waache wajimwage ili wafyatue watoto
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,434
Likes
1,306
Points
280
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,434 1,306 280
Huyu kamanda yupo imara sana,hapendi kuyumbishwa ...............Makonda mwenyewe kamshinda
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,213
Likes
33,373
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,213 33,373 280
Wale panya road walivyotokea Siro alikuwa wapi
 

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172