AbuuMaryam
JF-Expert Member
- Dec 26, 2015
- 2,651
- 4,758
Wewe ni boya nin...mim mwanaume...mwenye mashine tena kubwa sanaa Alhamdulillah...Ww umeshamuleza mista wako?
😂😂😂😂🙌 Wewe Kaka Nakupendaga jmaan.!!Stori unavopiga ukienda kusuka kipilipili chako ndio unaleta na huku..kitunguu swaumu!
Au sio...angejuaa..Sikupendi basi tu[emoji849][emoji23][emoji23][emoji23]
HAPA WATALETA ZA WATOTO TU HUYU SIO WAKO NI WA BABA YULE JIRANI..ETC
[emoji23][emoji23][emoji23]sio Serious woii
Mmmmh kweliii..?Kama kuna jambo kama hilo ntamweleza face to face
Wewe ni boya nin...mim mwanaume...mwenye mashine tena kubwa sanaa Alhamdulillah...
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama kuna jambo kama hilo ntamweleza face to face
Nikajua sijamwelewa pekee yangu
Hahahaahaa mzee wa vitunguu swaumu huyo hata mi hua ananifurahisha sana.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119] Wewe Kaka Nakupendaga jmaan.!!
Jmaaan..!!😂😂Hahahaahaa mzee wa vitunguu swaumu huyo hata mi hua ananifurahisha sana.
Maendeleo hayana chama
Mkuu,hivi unamaanishaga nini kitunguu swaumu??Leo nimeona nikuulize tuStori unavopiga ukienda kusuka kipilipili chako ndio unaleta na huku..kitunguu swaumu!