Ukijua siri zao utajua kama maoni unayotoa yatazingatiwa au yataachwa kwa maagizo ya serikali. Kwa mfano kuna huyu Humphrey Polepole ambaye ameingia kama mwakilishi wa asasi za kiraia. Huyu mkutano wa kupendekeza jina lake kule Dodoma ulivurugika, pamoja kusaidiwa na Ikulu baada ya ya mkutano wake na Kikwete bado alishika nafasi ya tatu. Mapendekezo ya asasi za kiraia wa kwanza alikuwa John Ulanga, wa pili Profesa Ruth Meena wa TGNP lakini Kikwete amewaacha wote akamchukua huyu.
Msimamo wake unajulikana kabla kwa kuwa mara zote alivyozungumza na vyombo vya habari kuhusu muswada mbovu wa sheria ya katiba uliokataliwa na asasi za kiraia yeye alitofautiana na wenzake na kuunga mkono. Uchaguzi ule wa Dodoma tulishuhudia NGO zenye utii kwa serikali zikieleza kuwa haziwataki wanasheria kama Wakili Harold Sungusia wa LHRC kwenye tume ya katiba kwa kuwa atakwenda kupingana na serikali. Hivyo wakataka Kikwete amchague Polepole kutoka TYC ili NGO ambazo zimekuwa zikichochea wananchi nchini kuhusu katiba zisipate uwakilishi wenye nguvu ndani ya tume.
PM
Kwa Kuongezea tu Kuhusu huyo ndugu Polepole alisoma Sekondari Azania Dar es salaam Mwaka 1997-2000 akachaguliwa kwenda Shule Benjamin William Mkapa Mwaka 2001,Katika Matokeo ya kidato cha Sita alipata 0(Zero),Kuthibitisha hili sio shida,Nenda Baraza la Mitihani pata matokeo ya Wanafunzi waliofanya mtihani wa kidato cha 6 Mwaka 2003 BWM Secondary School!!
Katika Maisha yake ya Shule hasa Azania,aliwahi Kuongoza Azania Debating Society akisaidiwa na baadhi ya watu akiwemo Bwana Nyakia Ally(Sekretariet Member wa TYC) alikuwa ni Mzungumzaji Mzuri mbele ya hadhira na anapenda Kuongea Kiingereza!!!
Inasemekana in recent years,alisoma Chuo Cha Maendeleo Tengeru Arusha and some online course!!
Kuhusu kama atafanya kazi Nzuri kwenye hiyo Tume jibu ni HAPANA,Kwa sababu asasi anayoiongoza ya Tanzania Youth Coalition haifanyi kazi ya Utetezi wa Vijana ndiyo maana kwenye Mambo yote ya Msingi kuhusu Vijana,Polepole amekuwa mtu wa kuchukua msimamo Neutral au wenye mlengo wa kuitetea Serikali ya Ccm!!
Katika Chaguzi zote kuu ukianzia wa Mwaka 2005 hadi wa Mwaka 2010 TYC imekuwa bubu kana kwamba haifanyi kazi ya Uanaharakati!!
Asasi hii imegeuka tu kuwa genge la watu kupata fursa za kuhudhuria mikutano mbalimbali ya ndani na nje ya Nchi ili kupata senti za Kujikimu kwa wajumbe wasiobadilika Wa Sekretariet kama Vile Juma Mkuu,Nyakia Ally,Lenin Kazoba et all
Kwa haiba,ana uwezo mzuri wa kujieleza,Mwoga wa Changamoto kutoka kwa watu wanaonyesha Uwezo ndiyo maana anafanya kazi na watu walewale kwa zaidi ya Miaka 7 tangu ofisi zilipokuwa kwenye jengo la MS Upanga mpaka sasa pale Kijitonyama Karibu na shule ya Msingi kijitonyama,Kuna Jengo la Ghorofa ndipo zilipo Ofisi za Shirika hilo ambalo linajitambulisha kama Umbrella Organisation ya asasi za Vijana Tanzania!!
Itoshe kusema Polepole hawezi kusimamia Maslahi ya Taifa na hasa Vijana,ni Mtu wa Ccm ndiyo maana hata juzi katika kipindi cha Adam Sembeye cha This Week In Perspective alikuwa anaongea Porojo tu na hatoi Msimamo yabisi Kuhusu hatma ya Ajira za Vijana hapa Bongo!!
Humphrey Polepole atakuwepo pale kufanya Mapenzi ya aliyemchagua tu,kuhusu hili nina hakika kwa 100%