kichakaa man
JF-Expert Member
- Oct 20, 2011
- 5,497
- 5,197
Yaani hata mim napenda sana demu akiwa hivyo hasa zile surprise sex za kambi popote huwaga tamu sanammmh wengine hatuvai chupi
Yaani hata mim napenda sana demu akiwa hivyo hasa zile surprise sex za kambi popote huwaga tamu sanammmh wengine hatuvai chupi
Basi ww ni noouumaaa!!!! Itabidi nije nikuone kama ni kweli huvai. Nipo hapa Mamboleo njiapanda ya Uru mnini na Kishumundu misschura sina na chupi sivai
tamu sana ambazo hazijapangwa we acha tuYaani hata mim napenda sana demu akiwa hivyo hasa zile surprise sex za kambi popote huwaga tamu sana
nitakuja nitapanda ngazi we uwe unakuja kwa chiniBasi ww ni noouumaaa!!!! Itabidi nije nikuone kama ni kweli huvai. Nipo hapa Mamboleo njiapanda ya Uru mnini na Kishumundu miss
Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu acha kutesa maungo yako banahuyu miss chagga anaonekana ni mtamu sana,maana kila nikiliona jina lake kuna baadhi ya maungo yangu yanasisimka balaa,pia ujue maneno huumba...anyway milima ndio haikutani,naamini siku isiyo na jina itafika!
binafsi huwa nashangazwa sana na watu mnaoishi kwa kuumizwa vichwa muda wote and yet you have no changes with your conciousness,don`t take life too serious,we`re not permanent here bro!haya mawazo ya kingono - ngono ndio yanayofanya taifa linazidi kudorora, hata bombadier zetu zinazuiwa
sent from servant of God
Hahaaaaaa... Hiyo hapana... Tukiagiza kile kitu chetu pendwa, ww unakaa kwenye stool ndefu mm nakaa kwenye kiti cha plastic. Halafu tunatazamana.. Hapo nitakuwa nimejua kama ipo au haiponitakuja nitapanda ngazi we uwe unakuja kwa chini
haina shida muhimu watu wasishtukeHahaaaaaa... Hiyo hapana... Tukiagiza kile kitu chetu pendwa, ww unakaa kwenye stool ndefu mm nakaa kwenye kiti cha plastic. Halafu tunatazamana.. Hapo nitakuwa nimejua kama ipo au haipo
Sent using Jamii Forums mobile app
sifanyi makusudi/sijifanyishi...na pia hauwezi kuelewa,hadi wewe ungekuwa mimi ndio ungeelewa nachomaanisha..mkuu acha kutesa maungo yako bana
sawa mkuusifanyi makusudi/sijifanyishi...na pia hauwezi kuelewa,hadi wewe ungekuwa mimi ndio ungeelewa nachomaanisha..
Wakutustukia hayupo maana itakuwa ni maalumhaina shida muhimu watu wasishtuke
[emoji8] [emoji8] [emoji8] acha usinitie nyege za asubuhi nikikumbuka ngoja nikitoka porin nikapige hiitamu sana ambazo hazijapangwa we acha tu
Badala ya kufikiria ngono, fikiria maswali haya:binafsi huwa nashangazwa sana na watu mnaoishi kwa kuumizwa vichwa muda wote and yet you have no changes with your conciousness,don`t take life too serious,we`re not permanent here bro!
Punguza ngonooo we mtanzania wewe ngono inakusaidia niniwakati mkiwa mnatiana halafu ukute demu anavua chupii mwenyewe bila kuvuliwa anakera sana aisee.
wanaume tunajisikia fahari tukiwavua vi chupii vyenu kwa mikono yetu wenyewe alaaaaah badilikeni bhana akina dada
acha unafiki we fala, humu kila jukwaa lina kazi yake.haya mawazo ya kingono - ngono ndio yanayofanya taifa linazidi kudorora, hata bombadier zetu zinazuiwa
sent from servant of God
Hakuna kiburudisho kitamu kama sex ndiyo dawa sahihi ya kutibu stress na kukufariji , afu sex inatakiwa usiwe na ratiba ww piga mtu wowoteYeah, kwa mtazamo wangu sioni kama Ni sahihi. Unajua Leo Ni juma3...
Sana eeh ngoja nitafute pesa Kwanzaa[emoji8] [emoji8] [emoji8] acha usinitie nyege za asubuhi nikikumbuka ngoja nikitoka porin nikapige hii
In short surprise sex ina nguvu sana husadia kuongeza mapenz