Sipati wanaume wa rika langu

Thank you, ila hapo ndo weakness yangu. Mimi ni mtu mwenye aibu sana. Na nashindwa jichanganya na vijana wezangu coz always wanapenda mitoko ya jioni na hicho ni kitu kwangu hakiezkani kutokana na wazaz wangu they are very conservative
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio lazima utoke kama wao hapana .bali kutembea tu.. labda kuwajulia hali.. kukaa nao mpige story. Sio lazima ufuate njia zao. Hapana.. be you.. lakin socialize in a different way.
Mm ni introvent kama ww.. no friends..na enjoy nikiwa mwenyewe. Kuna mambo nilifanya yalinisaidia kujichanga na watu but siwez yasema hapa. Pm nikupe tricks zitazo kusaidia
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Njoo PM

.
 
Vipi hao watu wazima, na wenye familia zao wanapokutongoza unawakubalia

""...IF PIANO IS OUT OF TUNE, THE MUSICIAN WILL FAIL, NO MATTER HOW MUCH OF A MUSICIAN HE MAY BE...""
 
Daah ngoja nijaribu bahati yangu. Huenda ndo fursa hii. Nakuja mama PM tuchonge.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Utakua umenisaidia

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…