Sipati picha Nancy Sumari angekuwa na MB Doggy hivi sasa..


tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
2,990
Likes
4,897
Points
280
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
2,990 4,897 280
Ooh poor Wema.
Nadhani ww kazia tu hapo kwenye kujielewa kwake hayo ya uzuri kila mmoja ana definition yake.
Nimekutana na Nancy kama miaka mwil ilopita pale NMB hq mpya karib na Srena hotel aisee, trust me kwanza hata sikuweza kumjua kama ni yeye.Uzuri nilokua namuona nao kwenye tv na ule urefu wake aisee ni tofauti kabisaa nilivyomuona.tofauti sanaa.Sio m baya actually lakin ni wa kawaida tu.Kawaida.

Lakin nakubal yule dada alikua anajielewa sana nadhan hata kind of company anayojichanganya nayo pia ni cream brains tofauti na hawa masapwala wengine akina wema.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
2,990
Likes
4,897
Points
280
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
2,990 4,897 280
Kwamba wangekuwa wanalima karanga na viazi vitamu huko mwamapalala ingekuwa ni shida.
Basi jitahidi uonane na kale nanaitwa Vmoney daahh aibu,kuna huyo Linnah,Shilole,kuna mtangazaji anaitwa Salma Msangi yaani kama jini alivyojikondea,.Kwakweli umaarufu unawabeba tu.Ila mzee baba Jojo kwasasa kawa mtamu kimtindo tofaiti na miaka hiyo 5 uliyomuona.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
FisadiKuu

FisadiKuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
6,070
Likes
7,950
Points
280
FisadiKuu

FisadiKuu

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
6,070 7,950 280
Kabisaa mkuu.Umenikumbusha pia kama miaka 5 hiv nilikutanaga na Jokate pale IFM kiukwel nilichiweza ku notice ni kwamba huyu dada kama namfaham lakin sikuweza kujua exactly mpaka baada ya kuvuta sana kumbukumbu.Ila pia alikua wakaiwada sana hata kwa kumlinganisha na watoto wa pale chuo.Sio m aya lakin hawapo kama hiv wanavyokuzwa aua wanavyojikuza
Acha uongoo mkuu.. Basi tuseme wote ni wakawaida alafu dada zako ndio wazuri
 
Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
2,981
Likes
5,249
Points
280
Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
2,981 5,249 280
Basi jitahidi uonane na kale nanaitwa Vmoney daahh aibu,kuna huyo Linnah,Shilole,kuna mtangazaji anaitwa Salma Msangi yaani kama jini alivyojikondea,.Kwakweli umaarufu unawabeba tu.Ila mzee baba Jojo kwasasa kawa mtamu kimtindo tofaiti na miaka hiyo 5 uliyomuona.

Sent using Jamii Forums mobile app
nimejikuta naikumbuka siku niliyokutana na vee money pale city mall azizi house of jeans

ni kafupi hakana nyama... yani kadogoooo sema tu kapo sexy and she got class....

she is super classy na hyo class ndio inafukia mapungufu yote IUKWIM

Sent using Jamii Forums mobile app
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
267
Likes
327
Points
80
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
267 327 80
Acha uongoo mkuu.. Basi tuseme wote ni wakawaida alafu dada zako ndio wazuri
Povu la nini bab!?
Ndio maana nikaanza kwa kusema suala la uzuri is relative thing!depends on someone's angle of interest.
Basi tufaye dada zako ww na girlfrnd wako ndio wazur basi na hao niliowataja woote nao wazur basi ili ufurah
 
FisadiKuu

FisadiKuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
6,070
Likes
7,950
Points
280
FisadiKuu

FisadiKuu

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
6,070 7,950 280
Povu la nini bab!?
Ndio maana nikaanza kwa kusema suala la uzuri is relative thing!depends on someone's angle of interest.
Basi tufaye dada zako ww na girlfrnd wako ndio wazur basi na hao niliowataja woote nao wazur basi ili ufurah
Hapana boss mama yako mzazi ndiye mzuri
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
34,625
Likes
43,097
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
34,625 43,097 280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
34,625
Likes
43,097
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
34,625 43,097 280
Wako watano wale nasreen karim,na Sophia byanaku umewaacha hapo!
Halafu ukichunguza kuna utatu flani hivi wa hawa mamiss.. Nancy, Klyin na Faraja.. Wote wamelenga sehemu nzito nzito halafu ni mabestiii... Coincidence?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
D

DASM

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
609
Likes
530
Points
180
D

DASM

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
609 530 180
Kipindi msanii huyu ana-hit na ngoma zake zile Latifa na Mapenzi Kitu Gani alifunguka kwamba anampenda Nancy Sumari na anatamani awe hata mkewe wa ndoa.

Kwa namna jamaa alivyokuwa juu, si rahisi kwa mdada yeyote kuchomoa ofa ya kuwa naye. Warembo walimpapatikia sana na ofkoz alitawala wingu la Bongo Fleva. Historia inakumbuka.

Na enzi hizo Nancy ndio alitoka kunyakua ushindi wa Miss World Africa.

Jamaa akashindwa kujizuia. Kila akihojiwa akawa anasema wazi anamzimikia sana Nancy Sumari. Na ndoto zake zitatimia akifanikiwa kumnasa maana lengo lake halikuwa kumchezea bali kumuoa kabisa.

Kama haitoshi, Doggy Man akarekodi wimbo mahususi kwa ajili ya Nancy akafunguka ya moyoni. Ngoma ilihit sana kwa wanaoikumbuka. Iliitwa "Ina maana".

Sikumbuki kama Nancy alizungumzia chochote.

Leo nimemuona Nancy sehemu nikawaza laiti angemkubalia jamaa wawe couple wangekuwaje leo hii? Kama angemkubalia kwa sababu ya umaarufu, wangedumu kweli?

Shubaamita!




Sent using Jamii Forums mobile app
Ilibidi amfuate sio kuzungumza kwenye vyombo vya habari

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
4,170
Likes
6,728
Points
280
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
4,170 6,728 280
Kipindi msanii huyu ana-hit na ngoma zake zile Latifa na Mapenzi Kitu Gani alifunguka kwamba anampenda Nancy Sumari na anatamani awe hata mkewe wa ndoa.

Kwa namna jamaa alivyokuwa juu, si rahisi kwa mdada yeyote kuchomoa ofa ya kuwa naye. Warembo walimpapatikia sana na ofkoz alitawala wingu la Bongo Fleva. Historia inakumbuka.

Na enzi hizo Nancy ndio alitoka kunyakua ushindi wa Miss World Africa.

Jamaa akashindwa kujizuia. Kila akihojiwa akawa anasema wazi anamzimikia sana Nancy Sumari. Na ndoto zake zitatimia akifanikiwa kumnasa maana lengo lake halikuwa kumchezea bali kumuoa kabisa.

Kama haitoshi, Doggy Man akarekodi wimbo mahususi kwa ajili ya Nancy akafunguka ya moyoni. Ngoma ilihit sana kwa wanaoikumbuka. Iliitwa "Ina maana".

Sikumbuki kama Nancy alizungumzia chochote.

Leo nimemuona Nancy sehemu nikawaza laiti angemkubalia jamaa wawe couple wangekuwaje leo hii? Kama angemkubalia kwa sababu ya umaarufu, wangedumu kweli?

Shubaamita!




Sent using Jamii Forums mobile app
For some strange reasons I hate that bitch

I find her sneaky and devilish

Nakaaya has my respects!

Fvck that fake bitch whatever the fvck name is.....
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,832
Likes
3,154
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,832 3,154 280
For some strange reasons I hate that bitch

I find her sneaky and devilish

Nakaaya has my respects!

Fvck that fake bitch whatever the fvck name is.....
Okay. We are getting close..

Hate is a strong word. There must be a strong feeling behind it.

What is it?

And why did you bring Nakaaya (her sister) in the picture?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,272,363
Members 489,924
Posts 30,448,844