Sipati Picha Migombani Uko!

adakiss23

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
3,831
2,000
Ile mida ya wale wa migombani kujongea kwa kunyumba.. Nyimbo za Judy Boucher na Lucky Dube zinahusika sana muda huu! Kila la kheri wa migombani.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

taffu69

JF-Expert Member
Feb 26, 2007
2,087
1,195
Afadhali wao wana pa kujongea walau mara moja kwa mwaka. Ungewakumbuka na wale wanaoishi kama vile hawana kwao (homeless) kwani ni nadra kwao kuwa na mahali pa kujongea walau mara moja kwa mwaka ukizingatia pia kwamba miji yetu kwa sasa haina hata maeneo ya wazi ama viwanja kwa ajili ya kujumuika.
 

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,256
2,000
haya mambo yalikuwa zamani bwana mambo sikuhizi yamebadilika ,hiki kizazi cha .com hakimind sana mambo haya
 

MLERAI

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
669
475
Nyumbani ni nyumba mmenifanya nimkumbuke marehemu baba yangu kipindi kama hiki unakuta ameshaandaa beberu kuna ndizi mshare inaninyinia na ndizi za mbege zimeva tayari kwa shughuli ya kuanzia tar 24 so sad.
 

sixgates

JF-Expert Member
Mar 19, 2011
3,979
2,000
wanaenda kutambikia mizimu hao hamna lolote

Wewe ndio huna lolote..mbona marekani wana halowings na thanks giving (yote matambiko) lakini kwa sababu wanafanya wamarekani (na tayari hapa nchini mshaanza kuiga) inaonekana ni best! Len me tel u smtng hata wa Israel kuna dini na mila wanazozitumikia that y are strong, hao wachagga wanawaheshi mababu na uzao wao thts why are strong! Akili za mzungu changanya na zako usiwe mweupe ivyo
 

Mama Yeyoo

Senior Member
Mar 25, 2012
101
0
Wewe ndio huna lolote..mbona marekani wana halowings na thanks giving (yote matambiko) lakini kwa sababu wanafanya wamarekani (na tayari hapa nchini mshaanza kuiga) inaonekana ni best! Len me tel u smtng hata wa Israel kuna dini na mila wanazozitumikia that y are strong, hao wachagga wanawaheshi mababu na uzao wao thts why are strong! Akili za mzungu changanya na zako usiwe mweupe ivyo

It's Halloween not halowing....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom