Sio vizuri kama hivi....!

kabanga

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
37,084
2,000


umenisikia utafiti, Kibo10, DEMBA ladyfurahia miss chagga.....
 
Last edited by a moderator:

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
Ha!ha!ha!Badala mtoto asikie raha ya kuendeshwa kwenye pikipiki sasa atakuwa anajuta.
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo sasa naona kama mmechemsha maana naona hizi picha zinajirudia rudia na kama hamuna picha semeni mupewe muwongozo kama kule na zipo sehemu tele kama vile soko la kariakoo kuna uchafu na uwanja wa ndege matundu hakuna na maji shida na makaka poa na madada wale hujieta masista duu na feri na kuna vivutio vingi tu na wabugea sembe na bangi kama kitale na muve zake ni safi sana na hizi za kurudia huwa kinyaaa tena
 

Red Scorpion

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,744
2,000
Ooyooo sasa naona kama mmechemsha maana naona hizi picha zinajirudia rudia na kama hamuna picha semeni mupewe muwongozo kama kule na zipo s ehemu tele kama vile soko la kariakoo kuna uchafu na uwanja wa ndege matundu hakuna na maji shida na makaka poa na madada wale hujieta masista duu na feri na kuna vivutio vingi tu na wabugea sembe na bangi kama kitale na muve zake ni safi san a na hizi za kurudia huwa kinyaaa tena

Hamna, mpewe, muongozo, hujiita, wabugia, movie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom