Sio uangaliaji huo

Sio uangaliaji huo

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Posts
13,286
Reaction score
13,460
Unamuangalia mwenzio kama mnyama kisa tu unajifanya wewe mtetezi wakat kuna jirani yako mtoto wake kafukuzwa shule yuko nyumban tu,
Kuna ombaomba wamekuzunguka lakn hujawahi kuwasaidia
IMG-20181205-WA0018.jpg
 
Hapo watakua walikua kwenye msiba wa mwananchi aliyeuwawa na tembo kwenye mbuga ya Serengeti
 
Huo ni uangaliaji wa jiwe. Na hata mawaziri wengi wapo hivi siku hizi hata wakiwa wanaongelea jambo lashangwe ni ndita kwa kwenda mbereeeee
 
Safi sana ukiliona liccm uso wa mbuzi tu!
 
Lazima atakuwa anasifia sifia hapo kwa mfalme wa songai empire Osei Tutu
 
Back
Top Bottom