Sinza: Eneo zuri kwa biashara ya chakula

Sinza: Eneo zuri kwa biashara ya chakula

kinjekitile70

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Posts
1,070
Reaction score
1,434
Wakuu habari ya Jumapili,
Mimi ni mjasiriamali yaani enterpretenuar
Nahitaji kujua mtaa, au eneo zuri la kufungua mgahawa sinza, kulingana na wingi na hadhi ya watu Wanaishi mitaa hiyoo.

Nahitaji mtaa ambao watu wake from morning to usiku wa saa 4hawapungui,
Binafsi nimezungukazunguka kidogo but siijui mitaa mingi.

Natumaini huku jF hakuna linaloshindikana
Naomba kuwasilisha!
 
Wakuu habari ya Jumapili,
Mimi ni mjasiriamali yaani enterpretenuar
Nahitaji kujua mtaa, au eneo zuri la kufungua mgahawa sinza, kulingana na wingi na hadhi ya watu Wanaishi mitaa hiyoo.

Nahitaji mtaa ambao watu wake from morning to usiku wa saa 4hawapungui,
Binafsi nimezungukazunguka kidogo but siijui mitaa mingi.

Natumaini huku jF hakuna linaloshindikana
Naomba kuwasilisha!
Enterpretenuar??? Kwann lakini? Kwann?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nenda pale mori wanapojiuza dada zetu uwape huduma ya msosi wa nguvu mana kazi wanayofanya sio ya ki-spot spot
 
Back
Top Bottom