SINGSUNG TV REMOT

SINGSUNG TV REMOT

Shao_dar

New Member
Joined
Aug 7, 2019
Posts
4
Reaction score
1
Tafadhali msaada nimenunua remote mpya ya singsung niitumie kwenye tv ya brand iyo ila haija respond vipi kuna procedure yoyote ku conect kama zile za universal
 

Attachments

  • 20190807_221014.jpg
    20190807_221014.jpg
    173.5 KB · Views: 72
Tafadhali msaada nimenunua remote mpya ya singsung niitumie kwenye tv ya brand iyo ila haija respond vipi kuna procedure yoyote ku conect kama zile za universal
kwanza hiyo remote ni nzima? umejaribu kuibonyeza na kuilekezea kwenye camera , inatakiwa itoe meanga kama inavyoonekana kwenye picha hapo. Hiyo remote inaonekana ni ya singsung kweli.
IMG_20190808_083804.jpeg
IMG_20190808_084019.jpeg
 
kwanza hiyo remote ni nzima? umejaribu kuibonyeza na kuilekezea kwenye camera , inatakiwa itoe meanga kama inavyoonekana kwenye picha hapo. Hiyo remote inaonekana ni ya singsung kweli. View attachment 1175185View attachment 1175188
Remot test iko poa aloniuzia remot amenibadilishia dizain ingine singsung sema haina iyo nembo ya mnyama kama ya mwanzo
na amesema ipo tena dizain ingine kama hii ya pili imekataa nijarb ya tatu na ela inaongezeka
Je labda kuna ujanja mwingine plz
Singsung nime wa email wameniambia nitembelee ofc zao near mbl plaza.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom