Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,313
- 144,705
Najua wa kucheka atacheka na mwenye akili atakuwa na akili, Mimi sio Morg nami nimeshangaa vaislay akawa morg,so whatever you think of me, its fine.....
Mtapeana miwani hata darubini ikiwezekana
Najua wa kucheka atacheka na mwenye akili atakuwa na akili, Mimi sio Morg nami nimeshangaa vaislay akawa morg,so whatever you think of me, its fine.....
Mtapeana miwani hata darubini ikiwezekana
hahaha umeshapata mawani miss neddyhahahahhaha au naota maana ndoto tamu hivi utafiti where are you
Najua wa kucheka atacheka na mwenye akili atakuwa na akili, Mimi sio Morg nami nimeshangaa vaislay akawa morg,so whatever you think of me, its fine.....
Mtapeana miwani hata darubini ikiwezekana
Hahahahaha sasa kama alikuwa anamkaripia morg kwa kujikaribisha kwa mwanafunzi wangi Kaizer si ni sawa na kujiandikia PM kwa Id uji na kuisoma kwa Id hii?
Hehehehehe nimecheeeeeeka!
Mwalimu wangu nini kimejiri hii Yerusalemu?
miss neddy hebu come zis way kuna novida zako mbili unianbie uzurii
Kama siamini vile?
Kwani mtu anapata faida gani akiwa anaitwa kigosi na ngedere?
mhhhh umemsoma hapo juu Vaislay nakaribia kugairi kuiazima lol