Single Mama Ananipenda lakini mi naogopa!

Mkuu hata ungetuma zamani! Kwani kufanya uovu na mema una kipindi maalum?! Kitokacho mtu mdomoni ndicho kilicho rohoni!
Hata wewe ulisema kuhusu mwezi huu. Uliposema nimempa ushauri MWEZI huu ina maana miezi mingine ingekuwa sawa kumpa? Kwa hiyo sasa hivi una ji contradict! Ulipotaja mwezi huu ina maana miezi mingine inaruhusu uovu! Kuwa na msimamo na usiwe mtu wa kubadilikabadilika babu....sawa?
 
Mazoe mushkeri! hhhhhhhhh...
 
Aisee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…