Mkuu nilishamaliza biasharaMwite geto kwako aje akutembelee. Akikubali kuja ujue amekuelewa akifika ndani mkazie macho ikibidi lia kabisa mwambie unampenda sana long time ila ulikuwa unatafta uhakika wa hisia zako kwake.
Akiuliza kweli??? Mkumbatie tu na uanze kumkiss hapo kazi imeisha.
Safi sana bahariaMkuu nilishamaliza biashara
Naona una mfundisha kijana ubahariaMwite geto kwako aje akutembelee. Akikubali kuja ujue amekuelewa akifika ndani mkazie macho ikibidi lia kabisa mwambie unampenda sana long time ila ulikuwa unatafta uhakika wa hisia zako kwake.
Akiuliza kweli??? Mkumbatie tu na uanze kumkiss hapo kazi imeisha.
😂😂😂😂😂 kijana amekwama padogo sana, lazma tumuingize chamaniNaona una mfundisha kijana ubaharia
Bro mbona process ndefu sana. Akaribishwe ghetto ile anaingia jamaa aanze kusaula Single mother atamuelewa tuMwite geto kwako aje akutembelee. Akikubali kuja ujue amekuelewa akifika ndani mkazie macho ikibidi lia kabisa mwambie unampenda sana long time ila ulikuwa unatafta uhakika wa hisia zako kwake.
Akiuliza kweli??? Mkumbatie tu na uanze kumkiss hapo kazi imeisha.
Hahaha hio pia inawezekana ila kama hajawahi ongea nae vyema kuchombeza kabla hajafikia kumsaula.Bro mbona process ndefu sana. Akaribishwe ghetto ile anaingia jamaa aanze kusaula Single mother atamuelewa tu
Huyo anafaa sana kwenye umoja wa vijana wa mabaharia Tanzania ( UVIBATA)😂😂😂😂😂 kijana amekwama padogo sana, lazma tumuingize chamani
Ila dogo inaonekana boya kiaina ipo siku atachezea makofiHahaha hio pia inawezekana ila kama hajawahi ongea nae vyema kuchombeza kabla hajafikia kumsaula.
Seems like Dogo ni Serengeti boyHahaha hio pia inawezekana ila kama hajawahi ongea nae vyema kuchombeza kabla hajafikia kumsaula.
Umechelewa sana kutambua hiloKama kawaida, asikwambie mtu single mama's watamu sana
HahhaIla dogo inaonekana boya kiaina ipo siku atachezea makofi
Hautamani kumuacha ila ndio hivo tena kumuacha hakuepukikiTatizo sio wote ila ukikutana na anaejua kujitunza
Ushauri gani huo unampa ukizingatia mwezi huu Mkuu!? Kama anampenda amtume mshenga kwa wazazi jibu litapatikana...Basi tunakushauri jipe ujasiri wa kumvaa na kumweleza. Huenda yeye hakuhitaji lakini wewe umekuwa ukijipa matumaini yasiyokuwapo au yapo kweli. Sasa ili ujue ni lazima umvae na kumweleza ukweli. Tahadhali ni kwamba ukianza kwa kukosea basi ni lazima utamalizia kwa kukosea na hatimaye kukosa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Soma tarehe. Sijatuma leo huo ujumbe....Ushauri gani huo unampa ukizingatia mwezi huu Mkuu!? Kama anampenda amtume mshenga kwa wazazi jibu litapatikana...
Mkuu hata ungetuma zamani! Kwani kufanya uovu na mema una kipindi maalum?! Kitokacho mtu mdomoni ndicho kilicho rohoni!Soma tarehe. Sijatuma leo huo ujumbe....