SINA NENO..! hmmm

kunyanyasana huku sasa....mambo gani ya kutufanya tuchelewe kupanda gari bure nasubiri mtungi ushuke niende kusafisha chooni
 
Mbona wa kawaida sanaaaaaa...Hizo ni nguo tu,piga picha amevaa baibui, je utakomaa hivyo?
we waonekana ntu bara tu, sisi wataalam twamjua mwananke mrembo hata akiwa gubigubi..kalagabaho!
 
walahi huyu hata akiwa kikojozi ntauza nyumba na dau la urithi..
 
Nawashangeini ,hamuoni haya kumpapatikia mke wa mtu,huyu ndo the Secreatary for your very sad information.
 
Last edited by a moderator:
mmh, assume anageuka halafu unakuta ana sura kama ya avatar ya mleta post sijui bado atatamaniwa kwa umbo lake??
 
Hapo mbona kama yuko kwenye balconi ya vyumba vya nasheera hotel morogoro?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…